जाह्नवी कपूरने आपले काही विचित्र हो-ट फोटोज केले शेयर…. फोटोज झाले वेगवान व्हायरल.!!

सध्या बॉलिवूड अभिनेत्री जाह्नवी कपूर तिच्या काही ग्लॅ-म-र-स फोटोंमुळे चर्चेत आहे. जाह्नवीची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. स्वतः जान्हवीने हे फोटो तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केले आहेत. हे फोटो पाहून तीचे चाहते तीच्याबद्दल वेडे झाले आहेत. पुन्हा एकदा तीने आपल्या शैलीने आपल्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. तीचे सौंदर्य आणि तीचे हॉ-ट पोज पाहून लोक तीच्या चित्रांवर बरीच कमेंट करत आहेत. एकत्र तिचे हे फोटो बरीच व्हायरल होत आहेत.

या फोटोंमध्ये जाह्नवीने ब्लॅक कलरचा वेस्टर्न ड्रेस परिधान केला आहे. या फोटोंवर ती-व्र भाष्य करून लोक जाह्नवीच्या सौंदर्याचे कौतुक करण्यास कंटाळलेले नाहीत. आतापर्यंत तीच्या या चित्रांवर लाखो लाईक्स मिळाल्या आहेत. या चित्रांमध्ये तीची हॉ-ट-ने-स दिसत आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, जान्हवी हेलन, मल्याळम चित्रपटाच्या हिंदी रिमेकमध्ये दिसणार आहे.

जान्हवीच्या पुढच्या प्रोजेक्टसंदर्भात बरीच संधर्भ बांधली जात होती, पण आता हे निश्चित झाले आहे की जाह्नवीचा पुढचा चित्रपट हेलनच्या रीमेकमध्ये दिसणार आहे. जाह्नवीला अखेर गुंजन सक्सेना: द कारगिल गर्ल या चित्रपटात पाहिले होते. य चित्रपटात तीने उत्तम अभिनय केला होता. जो लोकांना खूब आवडला. गुंजन सक्सेना: द कारगिल गर्ल या चित्रपटात पंकज त्रिपाठी आणि अंगद बेदी जाह्नवीच्या समवेत दिसले होते. परंतु चित्रपटाच्या निर्मात्यांना अपेक्षेप्रमाणे या चित्रपटाला तितकेसे यश मिळाले नाही. या सिनेमातील जाह्नवीच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.