सलमान च्या या अभिनेत्रीने ने केले या प्रसिद्ध खलनायका सोबत लग्न…. झाली अचानक चित्रपटातून कायमची गायब.!!

साजन या चित्रपटात सलमान खानबरोबर काम करणारी अभिनेत्री एकता सोहिनी 90 च्या दशकाच्या जवळपास प्रत्येक चित्रपटात तुम्ही नक्कीच पाहिलीच असेल. कधी सलमानबरोबर रो-मा-न्स केला तर कधी आदित्य पंचोलीबरोबर,तर काही वेळाने लग्न करुन ती स्थायिक झाली. बॉलिवूडमध्ये खलनायक म्हणून करिअरची सुरुवात करणारा अभिनेता मोहनीश बहल याने 90 च्या दशकाची अभिनेत्री एकता सोहिनीशी लग्न केले आहे.

मोहनीश बहल आणि एकता यांनी टीव्ही सीरियल संजीवनी -2 मध्ये एकत्र काम केले आहे. एकता सोलह सत्रह चित्रपटामधून बॉलिवूडमध्ये लाँच झाली होती, चित्रपटाच्या पहिल्या क्रमांकामुळे तिला चांगली ओळख मिळाली. एकताचे खरे नाव आरती होते. देवानंदच्या सांगण्यावरून तीने आपले नाव एकता ठेवले. एकताने सलमान खानसोबत ‘साजन’ चित्रपटात काम केले होते. त्याच वेळी तिने आमिर खान सोबत फिल्म अव्वल नंबर चित्रपटातील मुख्य अभिनेत्री म्हणून काम केले.

एकताने सुमारे 20 चित्रपटांत काम केले. तहलका, नामचीन, वास्तव, लाइफ अशा चित्रपटांद्वारे तीची चर्चा झाली होती. एकताने तिच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात मोहनीश बहलशी लग्न केले. मोहनीश आणि सलमान खान खूप जवळचे मित्र आहेत. सलमानची नंतरची गर्लफ्रेंड संगीता बिजलानी सोबत मोहनीशच्या लग्नात पोहोचला होता.

एकता आणि मोहनीश यांना दोन मुली आहेत. मोठी मुलगी प्राणूतन-साधारण 25 वर्षांची आहे, तर लहान मुलगी कृष्णा 9 वर्षांची आहे. सूरज बड़जात्याने मोहनीश बहल ला त्यांच्या चित्रपटांमध्ये बरीच संधी दिली आहे. ‘मैंने प्यार किया’, ‘हम साथ साथ हैं’ आणि ‘हम आपके हैं कौन’ सारख्या चित्रपटांमुळे प्रत्येक चित्रपटात त्याची चांगली ओळख झाली.

सलमान खानने स्वत: च्या नायिकेची मुलगी प्रानुतन बहलला ‘नोटबुक’ या चित्रपटापासून लॉन्च केले. असे म्हणतात की मोहनीश आणि सलमान अजूनही जवळचे मित्र आहेत. एक काळ असा होता की मोहनेश बहलने ‘मैने प्यार किया’ चित्रपटा नंतर बॉलिवूडमध्ये 23 चित्रपट साइन केले होते पण नंतरच्या काळात त्याची कारकीर्द फारशी चालली नव्हती. त्याचबरोबर त्याची पत्नी एकता आपल्या कुटुंबासमवेत फिल्मी दुनियेपासून दूर राहत आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.