फॅशन च्या नादात या अभिनेत्रींची झाली गोची, टाईट कपडे घातल्याने दृश्य पाहून दर्शक चक्रावले!!

बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच अभिनेत्री आपल्या हॉ’ट आणि बो’ल्ड लुकमुळे हेडलाईन बनवतात. असे बर्‍याच वेळा घडले आहे जेव्हा काही अभिनेत्री अत्यंत टाइट ड्रेसमध्ये दिसल्या, परंतु असे असूनही त्यांनी सर्व लाईम लाइट स्वतः कडे आकर्षित केले. आज आम्ही तुम्हाला अशाच 4 सुंदर अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत…

मलायका अरोरा- बॉलिवूडमध्ये तिच्या डान्सच्या जोरावर खास ओळख असलेल्या मलायका अरोरा जेव्हा टाईट ड्रेसमध्ये दिसली तेव्हा चाहत्यांची नजर तिच्यावरच राहिली होती. ती अतिशय टाईट ड्रेससह अत्यंत हॉ’ट दिसत होती. हे पाहिल्यावर चाहत्यांनी तीच्यावर आपले हृदय गमावले. मलायकाने या टाईट ड्रेसने हेडलाइन बनवली होती. ती बरीच सुंदर दिसत होती तसेच बर्‍यापैकी आकर्षकही दिसत होती. तीने सिल्वर रंगाचा ड्रेस परिधान केला होता ज्यामुळे तिने सर्व लईम लाइट स्वतः कडे आकर्षित केले.

तुम्ही पाहू शकता मलायकाने प्लंजिंग नेकलाइन वाला स्ट्रेट फिट ड्रेस परिधान केला आहे. याची रचना मोनिषा जयसिंग यांनी केली होती. यामध्ये साइड सि’ल्ट पॅ’टर्न हा सर्वांना मलायकाचा चाहता बनवत होता. या ड्रेसमधील मलायकाच्या ब्रे-स्ट ए’रि’या देखील बर्‍यापैकी आकर्षक आणि उदयोन्मुख दिसत होता.

अनन्या पांडे – अभिनेता चंकी पांडेची मुलगी आणि बॉलिवूडची नवीन अभिनेत्री अनन्या पांडेसुद्धा नेहमीच आपल्या स्टा’ईलिश स्टाईलमुळे चर्चेत राहते. जेव्हा ती गुलाबी रंगाच्या टाइट फिटिंग ड्रेसमध्ये दिसली तेव्हा ती खूपच आकर्षक दिसत होती. तीचा लूक बर्‍याच चर्चेत होता. तुम्ही पाहू शकता अनन्याने अतिशय टाईट गुलाबी रंगाचा ड्रेस परिधान केला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार अभिनेता शाहरुख खानने आयोजित केलेल्या पार्टीत अनन्या हा ड्रेस परिधान करताना दिसली होती. तिचा हा ड्रेस फॅब्रिक पासून नव्हे तर लेटेकपासून बनविला गेला होता.

करीना कपूर खान- बॉलिवूडची सुंदर आणि शक्तिशाली अभिनेत्री करीना कपूर खानची फॅशन स्टाईलही अप्रतिम आहे. करीना कपूर खानने अनेकवेळा याचा पुरावा दिला आहे. या काळात ती तिच्या चाहत्यांना तिच्या सौंदर्याबद्दल पटवून देत असते, एकदा करीना हाई-थाई स्लिट पैटर्न वाली ब्लैक ड्रेसमध्ये दिसली तेव्हा प्रत्येकजण तिच्याकडे पाहतच राहिला होता.

या ब्लॅ’क ड्रेसमध्ये करीना कपूर खान खूपच सुंदर दिसत होती. तीच्यासोबत तिची मोठी बहीण आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री करिश्मा कपूरही दिसली होती. एका कार्यक्रमादरम्यान करिनाने वन शो’ल्डर ट’क्सिडो ब्ले’झर ड्रेस परिधान केला होता. या टाइट फिटिंग ड्रेसमुळे करीनाने बरीच मथळे बनवले होते. या क्षणी करीना गर्भवती आहे आणि ती तिच्या दुसऱ्या मुलाला जन्म देण्यासाठी तयार आहे. अशी अपेक्षा आहे की 2021 च्या सुरुवातीच्या महिन्यांमध्ये ती दुसऱ्यांदा आई होईल.

कतरिना कैफ- कतरिना कैफचादेखील बॉलिवूडमधील सुंदर आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रींमध्ये समावेश आहे. एकदा ती केसरी कलरच्या ड्रेसमध्ये खूपच आकर्षक लूकमध्ये दिसली होती. कॅटरिनाने सुपरस्टार अक्षय कुमार आणि तिचा चित्रपट सूर्यवंशी या चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँचच्या खास प्रसंगी हा ड्रेस परिधान केला होता. यात ती नेहमीप्रमाणेच बर्‍यापैकी सुंदर दिसत होती. हिंदी सिनेमात कतरिना कैफ हिट आणि फिट अभिनेत्रींमध्ये मोजली जाते. कॅटरिनाचा ब्राइट ऑरेंज कलर टाइट फिटिंग बॉ’डीकॉ’न ड्रेस चहात्यांना चांगलाच आवडला.

मिळालेल्या माहितीनुसार, हा ड्रेस डॉ’ल्से अँ’ड गॅ’बाना यांनी तयार केले होते. या केशर कलर ड्रेसमध्ये कॉ’र्सेट डिझाइनसह स्ट्रॅपी पॅटर्न वैशिष्ट्यीकृत आहे. कतरिनाच्या सूर्यवंशी चित्रपटाविषयी बोलताना कोरोनामुळे हा चित्रपट अद्याप प्रदर्शित झाला नाही. आशा आहे की, हा चित्रपत 2021 च्या मध्यात दर्शविले जाऊ शकतो.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.