तारक मेहता मधील बघा एका एपिसोड साठी घेतो तब्बल एव्हडे पैसे, जाणून व्हाल थक्क!!

टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीची सर्वात प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय मालिका तारक मेहता का उलटा चश्मा गेल्या 12 वर्षांपासून सतत प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे आणि या शोने अनेक यश मिळवले आहे. यामागील सर्वात मोठे कारण म्हणजे या शोची स्टारकास्ट, जो आपल्या चमकदार कामगिरीने वर्षानुवर्षे लोकांना हसवत आहे. या मालिकेतील ‘बागा’ हा या शो चा एक पात्र आहे.

होय, जेठालालच्या इलेक्ट्रॉनिक्स शॉपमध्ये काम करणार्‍या बागानेही आपल्या फनी स्टाईलने लोकांचे मनोरंजन केले आहे. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला बागाच्या वास्तविक जीवनातील काही रोमांचक किस्से सांगणार आहोत. बागाचे वास्तव आयुष्य कसे आहे ते जाणून घेऊ या…

खरं तर तारक मेहता का उलटा चश्मामध्ये बागाची भूमिका साकारणारा तन्मय वेकरिया या शोमध्ये पहिले दुसरी भूमिका साकारत असे, पण त्याच्या जबरदस्त अभिनयामुळे शो निर्मात्यांनी त्याला खूप महत्वाची भूमिका दिली. तर आज त्याच्या शानदार अभिनयामुळे प्रत्येक घरात त्याची ओळख बनली आहे. बागा च्या भूमिकेत तन्मय वेकारीयाला अप्रतिम प्रसिद्धी मिळाली आणि आता त्याचे नाव प्रत्येक व्यक्तीच्या तोंडून ऐकू येते. या शोच्या माध्यमातून त्याने लाखो कमाई देखील केली. तन्मय वेकारीया कदाचित आता लक्षाधीश झाला असेल, पण शोमध्ये प्रवेश करण्यापूर्वी त्याचे आयुष्य खूप कठीण होते.

होय, तन्मय वेकरिया एका बँकेत काम करायचा. तुम्हाला याची फारशी माहिती नसली तरी सत्य आहे की तन्मय हा बँकेत एक सामान्य कार्यकारी म्हणून काम करत होता आणि त्यासाठी त्याला दरमहा 4000 रुपये मिळत असे. पण तन्मय वेकरियाला नेहमीच अभिनयात रस होता कारण त्याचे वडील अरविंद वेकारीया हे सुप्रसिद्ध गुजराती अभिनेते होते.

अभिनयाची आवड असल्यामुळे तो या क्षेत्राशी संबंधित राहिला आणि लवकरच त्याला तारक मेहताका उलटा चश्मा शोमध्ये जागा मिळाली आणि येथूनच त्याचे नशिब चमकू लागले. सुरुवातीला तन्मयला एक साईड रोल देण्यात आले होते, त्यानंतर त्याच्या निर्मात्या नी त्याची कला कौशल्यामुळे शो त्याला महत्त्वाच्या भूमिका देण्यास सुरवात केली.

तारक मेहता का उलटा चश्मा मधील जेठलालच्या इलेक्ट्रॉनिक्समध्ये काम करणार्‍या शोमध्ये तन्मय वेकारीया बागाची भूमिका साकारत आहे. यावेळी तो आपल्या बॉस जेठालाल सोबत अतिशय मजेदार स्टाईलमध्ये राहतो आणि या दोघांच्या कॉमेडीवरही प्रेक्षकांना खूप हसू येते. त्याचबरोबर बागा त्याचा मालक जेठालाल यांच्या सोसायटी म्हणजेच गोकुळधामच्या प्रत्येक कामातही सामील असतो. तसेच या कार्यक्रमात बागाची बावरी नावाची प्रियसी ही आहे आणि बागानेही या मुलीशी लग्न केले आहे. बरं, तन्मय वेकारीयाला 1 भागात काम करण्यासाठी 22000 रुपये फी मिळते. म्हणजेच, तन्मय आता महिन्याकाठी लाखो रुपये कमवतो आणि शोमधील एक महत्त्वपूर्ण पात्र आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.