प्रसिध्द अभिनेत्री काजोलच्या बहिणीने वयाच्या 42 व्या वर्षी स्वतःची काही विचित्र छायाचित्रे शेअर केली….फोटोज झाले व्हायरल.!!

बॉलिवूड अभिनेत्री काजोलची बहीण आणि अभिनेत्री तनिषा मुखर्जी ने तिची काही ताजी छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत, जी खूप वेगवान व्हायरल होत आहे. छायाचित्रांमध्ये तनिषा बिकिनी परिधान करुन बीचवर दिसत आहे.

तनिषा 42 वर्षांची आहे, जरी अभिनेत्रीने अद्याप लग्न केलेले नाही. तनिषा तिच्या हॉटनेससाठी चर्चेत राहिली आहे, पण तिच्या करिअरचा आलेख पाहिला तर तिने येथे काही खास परफॉर्मन्स दिले नाही. तनिषा बिग बॉसमध्ये दिसली आहे. मात्र, त्यातही तीचा खेळही प्रेक्षकांना आवडला नाही.

तनिषा सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असत, जर तिचे सोशल मीडिया अकाउंट पाहिले तर संपूर्ण तिच्या मोहक छायाचित्रांनी भरलेले आहे.तनिषा भारतीय किंवा वेस्टर्ण ड्रेस ला अतिशय विलासी शैलीत परिधान करते. तनिशाच्या अशा सुंदर चित्रांवर चाहत्यांनी बरीच पसंती आणि टिप्पण्या दिल्या आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.