प्रसिद्धी मिळताच आपल्या पहिल्या प्रियकरला सोडून गेल्या या अभिनेत्री,पहा जुने फोटोस….

जेव्हा एखाद्या व्यक्तीकडे पैसे आणि प्रसिद्धी असते तेव्हा त्याचा रुबाब बदलतो. पण आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या अशा सुंदर लोकाबद्दल सांगणार आहोत ज्यांनी त्यांच्या मूड नुसार बॉयफ्रेंड बदलले. म्हणजेच प्रसिद्ध होताच प्रेमाला टाटा बाय बाय केलं.

अनुष्का शर्मा – जोहेब युसुफ: जेव्हा अनुष्का मॉडेलिंग करायची तेव्हा तिच्या आयुष्यात मॉडेल जोहेब युसूफची एन्ट्री झाली. दोघे एकत्र झगडताना एकमेकांना डेट करायचे. त्यानंतर अनुष्काला यशराज फिल्म्सची ‘रब ने बना दी जोडी’ मिळाली. हा चित्रपट हिट होताच तिने जोहेब युसूफशी ब्रेकअप केले. सध्या ती भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीची पत्नी आहे.

दीपिका पादुकोण – निहार पंड्या: मॉडेलिंग दरम्यान दीपिका पादुकोण चे हृदय निहार पांड्यावर आले. दोघांची भेट मुंबईतील एका अ‍ॅक्टिंग स्कूलमध्ये झाली. त्यांचे नाते जवळपास तीन वर्षे टिकले, पण नंतर करियर पुढे येताच दीपिकाने निहारबरोबर ब्रेकअप केले. सध्या दीपिका रणवीर सिंगसोबत सुखी वैवाहिक आयुष्य जगत आहे.

प्रियंका चोपडा -असीम मर्चेंट : प्रियंका सध्या हॉलिवूड गायक आणि अभिनेता निक जोनासची पत्नी आहे. पण एक काळ असा होता की ती लहान अभिनेता असीम मर्चंटला डेट करायची. आर्थिक अडचणीमुळे दोघांचे ब्रेकअप झाले होते. पैशाच्या कारणावरून दोघात भांडण होयच. अशा परिस्थितीत दोघांनी वेगळे होणे अधिक चांगले मानले.

आलिया भट्ट – अली दादरकर: आलियाचं पहिलं प्रेम तिच्या बालपणीचा मित्र अली दादरकर याच्यावर होत. आलियाच्या बॉलिवूड एन्ट्रीपूर्वी दोघेही एकमेकांना डेट करायचे. ‘स्टुडंट ऑफ दी इयर’ मध्ये पदार्पणानंतर आलिया आणि अलीमधे अंतर येऊ लागले. आलियाचे ‘स्टुडंट ऑफ द ईयर’ सहकलाकार सिद्धार्थ मल्होत्राशी जवळीक होते. आलिया सध्या रणबीर कपूरला डेट करत आहे.

ऐश्वर्या राय – राजीव मूलचंदानी: सलमान आणि ऐश्वर्याचा ब्रेकअप मीडियामध्ये खूप लोकप्रिय आहे. पण सलमानच्या आधी ऐश्ववर्यच्या आयुष्यत 90 च्या दशकाच्या लोकप्रिय मॉडेल राजीव मूलचंदानी आला होता. तेव्हा दोघांच्या नात्याचे वर्तमानपत्रांच्या पानांवर वर्चस्व होते. मग ऐश्वर्याला चित्रपट मिळू लागले. राजीवला याचा हेवा वाटू लागला आणि दोघांनी आपलं नातं संपवलं. ऐश्वर्या सध्या अभिषेक बच्चनसोबत आनंदी आयुष्य जगत आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.