प्रसिद्धी मिळण्यागोदार विचित्र दिसत होत्या या अभिनेत्री,बॉलिवूड मध्ये पदार्पण होताच बदलले संपूर्ण लूक!!

पैसे आणि प्रसिद्धीसह, केवळ बँक बेलैंसच बदलत नाही तर त्या व्यक्तीचे स्वरूप देखील बदलते. होय, आजच्या युगात पैसा ही एक मोठी शक्ती आहे, यावर काही मत नाही. बॉलिवूड इंडस्ट्रीबद्दल बोलतांना अशा बर्‍याच ग्लॅमरस अभिनेत्री आहेत ज्यांनी अर्शपासून ते मजल्यापर्यंत प्रवास केला आहे.

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी बिघडलेल चेहरा असून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आणि हळूहळू नावलौकिक केले व चेहऱ्यावर चमक मिळविली.

अशा परिस्थितीत आज या अभिनेत्रींना पाहून त्या त्याच अभिनेत्री असल्याचा विश्वास ठेवणे अशक्य वाटते. चला जाणून घेऊया अशा अभिनेत्रीबद्दल जिनेे आपल्या करिअरची सुरुवात खराब झालेल्या चेहऱ्यानं केली आणि आता ही अभिनेत्री आश्चर्यकारक दिसू लागली आहे.

रेखा- बॉलिवूडमधील ज्येष्ठ अभिनेत्री रेखाने जेव्हा इंडस्ट्रीमध्ये पाऊल ठेवले तेव्हा ती खूपच काळीसावली आणि लठ्ठ होती. पण कालांतराने तिनेे आपल्या शरीरावर बरेच काम केले आणि एक काळ असा होता की, अमिताभ बच्चन यांच्यासह अनेक कलाकार रेखाच्या सौंदर्यामागे वडे झाले होते. रेखा चा कट्रांसफॉर्मेशन सर्वांनाच आश्चर्यचकित करतो.

काजोल– काजोलने जेव्हा चित्रपटात पदार्पण केले तेव्हा लोक तिला काली आणि सावली असे संबोधून त्रास देत असत. लोकांच्या या विधानाला काजोलने तिच्या जबरदस्त अभिनयाने प्रत्युत्तर दिले. तिच्या जबरदस्त अभिनयाने काजोलने परदेशात अभिमान मिळवला आहे.काजोलच्या यशाचे रहस्यही तिचा अभिनय आहे, सौंदर्य नाही. अशा परिस्थितीत काजोलला प्रसिद्धी मिळताच तिच्या त्वचेचा रंगही गोरा झाला.

शिल्पा शेट्टी- शाहरुख खान अभिनेता चा बाजीगर या चित्रपटाद्वारे आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात करणारी अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी तिच्या सुरुवातीच्या काळात अत्यंत काळी दिसायची. परंतु, आज शिल्पाचा समावेश सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रींच्या यादीत झाला आहे आणि सौंदर्याच्या बाबतीतही तिने नाव कमवले आहे.

ऐश्वर्या राय बच्चन- ऐश्वर्या राय बच्चन कदाचित मिस वर्ल्ड झाली असेल, पण जेव्हा तिने चित्रपटांमध्ये प्रवेश केला तेव्हा ती तितकीशी सुंदर नव्हती. काळाबरोबर तीने स्त: ला बदलले आणि आज तीने सौंदर्याच्या बाबतीत बर्‍याच अभिनेत्रींना मागे टाकले आहे.

प्रियंका चोप्रा- बॉलिवूड अभिनेत्री देसी प्रियांका चोप्रा चे ट्रांसफर्मेशन जबरदस्त होते. तिचे मोठे ओठ आणि रुंद नाक प्रियंका चोप्रा आज आश्चर्यकारक आणि हॉट आहे. इतकेच नाही तर प्रियांकाची ड्रेसिंग स्टाईल आज बॉलिवूडमध्येही सर्वात बोल्ड आहे.

कंगना रनौत– कंगना रनौत आज तिच्या फॅशनसाठी इंडस्ट्रीमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे. मात्र, जेव्हा तिने बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये पदार्पण केले तेव्हा तिच्या विचित्र फॅशनबद्दल बरीच टीका झाली. पण आता कंगना खूपच आधुनिक आणि सुंदर बनली आहे.

बिपाशा बसु– तिच्या सुरुवातीच्या काळात बिपाशा बसू खूपच सावली आणि अनाड़ी दिसत होती. पण आता बिपाशाच्या हॉटनेसविषयी बरीच चर्चा आहे.

दीपिका पादुकोण-दीपिका पादुकोण बद्दल बोललो तर आज ती इंडस्ट्री मधील सर्वात ग्लॅमरस आणि सुंदर अभिनेत्री आहे. तथापि, जेव्हा ती फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये सक्रिय झाली तेव्हा ती तितकी सुंदर नव्हती.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.