बाहुबलीमधील भल्लालदेवच्या हनिमूनचे ‘ते’ फोटोज झाले चुकून व्हायरल..

अभिनेता राणा दग्गुबती (Rana Daggubati) आणि त्याची गर्लफ्रेंड मिहिका बजाज (Miheeka Bajaj) यांचं नुकतंच लग्न झालं. हे दोघं सध्या हनीमूनला गेले आहेत. मिहिकाने आपल्या सोशल मीडियावर त्यांच्या हनीमूनचे फोटो शेअर केले आहेत. कोरोना काळातच मिहिका आणि राणाचं हैदराबादमध्ये धुमधडाक्यात लग्न झालं होतं. तेलुुगु आणि मारवाडी पद्धतीने त्यांनी लग्न केलं. त्यांच्या लग्नाचे फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते.

मिहिकाने शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये दोघंही हनीमून मस्त एन्जॉय करताना दिसत आहेत. ते दोघंही एकमेकांसोबत खूश दिसत आहेत. जेव्हापासून राणा डग्गुबातीने मिहीका बजाजला प्रपोज केले तेव्हापासून हे जोडपे सर्वांसाठीच चर्चेचा विषय ठरले आहेत.. आणि अनेकांसाठी हे जोडपे परफेक्ट कपल ठरत आहे.

राणा दग्गुबती आणि मिहिका यांच्या लग्नामध्ये फक्त 30 वऱ्हाडी सहभागी झाले होेेते. राणा आणि मिहिकाच्या कुटुंबातले सदस्य आणि जवळचे मित्र यामध्ये होते. व्यंकटेश, सामंथा अक्केनेगी, राम चरण, अल्लू अर्जुन आणि नागा चैतन्य त्यांच्या लग्नाला हजर होते.

मिहिका आणि राणाचं लग्न कोरोना काळात झालं असल्यामुळे संपू्र्ण खबरदारी बाळगून त्यांचं लग्न पार पडलं. लग्नामध्ये सहभागी झालेल्या सर्व वऱ्हाडी मंडळींची कोरोना टेस्ट करण्यात आली होती. लग्नाचा पूर्ण परिसर सॅनिटाईज करण्यात आला होता.

मिहीकाने दोघांचे खाजगी छायाचित्र शेअर केले आणि काही वेळातच ते प्रचंड व्हायरल झाले. मिहिकाने हे चित्र कोठे आणि केव्हा घेतले हे उघड केले नाही, परंतु बरेच लोक असा विचार करीत आहेत की आता या जोडप्याच्या हनिमूनमधून हा देश अनलॉक झाला आहे. मिहिका बॅकलेस ट्रोपिकल प्रिंट स्विमसूट किंवा ड्रेससारखी दिसते तेव्हा राणा डोक्यावर टोपी घालून स्लीव्हलेस टी-शर्टमध्ये कॅज्युअल दिसत होता.

लग्नाच्या चित्रांव्यतिरिक्त या जोडप्याच्या मिहेकाने शेअर केलेले हे पहिलेच चित्र आहे. राणाची सेल्फी हा त्याच्या चाहत्यांमध्ये चर्चेचा विषय ठरत आहे. लग्नसोहळ्यातील व्यंकटेश, समांथा, नागा चैतन्य, राम चरण आणि अल्लू अर्जुन यांचे पण फोटोच व्हायरल झाले होते.

मिहिका हैदराबादमध्ये इव्हेंट मॅनेजमेंट कंपनी चालवते. वेंकटेशची मुलगी आश्रिता, जी तिची बीएफएफ आहे याच्यामार्फत तिला भेटल्याचे राणा यांनी उघड केले आणि लॉकडाउनच्या आधी तिच्या प्रेमात पडल्याचे कबुल केले. मे मध्ये, त्याने जगासमोर प्रकट केले की त्याने तिला प्रपोज केले आणि “ती म्हणाली हो,” असं म्हणून अनेकांना आश्चर्यचकित केले.

रामानायडू स्टुडिओमध्ये बायो-बबलमध्ये 8 ऑगस्ट रोजी या जोडप्याने लग्न केले. कार्यक्रमास केवळ त्यांच्या प्रियजनांनी हजेरी लावली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.