चित्रपट सृष्टीत येण्यापूर्वी काही अशी दिसत होती अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा, प्लास्टिक सर्जरी केल्यानंतर आले सौंदर्य!!

प्रियंका चोप्रा केवळ बॉलिवूडची यशस्वी अभिनेत्री नाही तर तिने हॉलीवूडमध्येही नाव कमावले आहे. अभिनेत्री चित्रपटांसोबतच सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहते. तीची छायाचित्रे चाहत्यांमध्ये जोरदार व्हायरल होत आहे. अलीकडेच प्रियंका चोप्राने तिचे एक जुने चित्र शेअर केले आहे जे लोकांना आश्चर्यचकित करत आहे. वास्तविक हे चित्रण त्या काळाचे आहे जेव्हा प्रियंका अवघ्या 17 वर्षांची होती. या चित्रात ती खूप स्लिम दिसत आहे.

प्रियंकाने आपला टीनेज मधला फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आहे, जे पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले. हे चित्र सामायिक करताना प्रियंका चोप्राने लिहिले- लीन आणि मीन 17 चे वय. या बरोबरच तीने # unfinished देखील लिहिले. प्रियंकाचे हे चित्र सोशल मीडियावर पोस्ट होताच व्हायरल झाले आहे. लोक तीच्या चित्रावर तीव्र भाष्य करीत आहेत. 2000 साली मिस युनिव्हर्स झालेल्या लारा दत्ता आणि मिस आशिया पॅसिफिक दिया मिर्झा केवळ यांनीच नव्हे तर सामान्य जनते ने देखील प्रियंकाच्या या चित्रावर भा-ष्य केले आहे. पीसीच्या या चित्रावर लारा दत्ताने लिहिले आहे – ‘मला ही मुलगी आठवते.

इतकेच नव्हे तर बॉलीवूडचा ग्रीक गॉड हृतिक रोशनसुद्धा प्रियंकाच्या या चित्रावर भा-ष्य करण्यापासून स्वत: ला रोखू शकला नाही. त्याने प्रियांकाच्या चित्रावर लिहिले- स्वीट. त्याचबरोबर कतरिना कैफ आणि राजकुमार राव यांनीही हार्ट इमोजी करून हे चित्र आवडले आहे. सन 2000 मध्ये प्रियंका चोप्राने मिस वर्ल्डचे विजेतेपद जिंकून भारताचे नाव उज्वल केले होते. त्याचबरोबर प्रियांकाच्या चेहऱ्यावर आणि शरीरातही बरीच बदल घडले आहेत.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलतांना, प्रियांका अलीकडेच ‘द व्हाइट टायगर’ या चित्रपटात राजकुमारसोबत दिसली. या चित्रपटाला लोकांनी चांगला प्रतिसाद दिला आहे. त्याचबरोबर प्रियंकाने लंडनमध्ये पुढील ‘टेक्स्ट फॉर यू’ चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. तिने सोशल मीडियावर ही माहिती दिली आहे. याशिवाय प्रियांका लवकरच ‘द मॅट्रिक्स 4’ मध्ये दिसणार आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.