सुशांतची पूर्व प्रियसी आपल्या वाढदिवसानिम्मित ‘हे’ विचित्र कृत्य करतांना दिसली…विडिओ झाला व्हायरल..!!

अंकिता लोखंडे ही सोशल मीडिया क्वीन आहे. ती चाहत्यांसाठी बर्‍याच पोस्ट शेअर करत असते. आता तिने एक नृत्य व्हिडिओ पोस्ट केला आहे ज्यामुळे तिच्यावर विविध प्रतिक्रिया उमटत आहेत. अंकिता लोखंडे एक चांगली नर्तक आहे. ती तिच्या चाहत्यांसाठी नृत्य व्हिडिओ सोशल मीडियावर अपलोड करत असते. अलीकडेच तिने एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे जो सर्वांना खूप आवडला आहे. त्याचवेळी सुशांतच्या काही चाहत्यांनीही अंकिताला ट्रो’ल केले आहे.

अंकिता लोखंडे चा अलीकडील पोस्टची बरीच चर्चा आहे. तिने ‘कब तक छिपाएं ये बेखुदी’ गाण्यावर डान्स केला आहे. अंकिताही या व्हिडिओमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. तिच्या व्हिडिओला आतापर्यंत 1 लाखाहून अधिक लाईक्स मिळाल्या आहेत. दुसरीकडे सुशांतच्या चाहत्यांना हा व्हिडिओ पसंत पडलेला नाही. कमेंट विभागात, लोकांनी अंकिताला ट्रो’ल करण्याचा प्रयत्न केला आहे. एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, या बनावट अभिनेत्री चा ब’हि’ष्का’र करा, तिचे नाटक सुरू झाले आहे. त्याच वेळी, एकाणे कमेंट केली कि एसएसआर चित्रपटाच्या गाण्यावर नृत्य कर…

नुकताच अंकिताच्या वाढदिवसाच्या पार्टीनंतर काही व्हिडिओ समोर आले होते, ज्यावर ती बरीच ट्रो’ल झाली होती. वास्तविक व्हिडिओमध्ये संदीप सिंग दिसला होता. ज्यामुळे सुशांतचे चाहते संतापले. सुशांतच्या मृत्यूनंतर लोकांकडून संदीप सिंगवर बरेच प्रश्न उपस्थित झाले.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.