पत्नीला घ-ट-स्फो’ट देऊन ‘या’ अभिनेत्रीसोबत माजा करतोय अभिनेता फरहान,..तोडले 17 वर्षीय जुने संबंध..!!

अभिनेता, लेखक, गायक आणि चित्रपट निर्माता फरहान अख्तर ने नुकतेच आपला 47 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. फरहान अख्तरचा जन्म 9 जानेवारी 1974 रोजी मुंबई येथे झाला होता. चित्रपटसृष्टीच्या प्रत्येक शैलीत त्याने स्वत: चा प्रयत्न केला आहे आणि त्या सर्वांमध्ये तो यशस्वीही झाला आहे. फरहान अख्तरने बर्‍याच यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. दिग्गज भारतीय धावपटू मिल्खा सिंह यांच्या जीवनावर आधारित ‘भाग मिलखा भाग’ या चित्रपटाद्वारे त्याला चांगली ओळख आणि यश मिळालं. त्याने मिल्खा सिंगची व्यक्तिरेखा फारच चांगली केली होती. 2013 मध्ये बॉक्स ऑफिसवर आलेला हा चित्रपट सुपरहिट होता.

फरहान अख्तर हिंदी चित्रपटातील अशा कलाकारांमध्ये मोजला जातो जे त्यांच्या व्यावसायिक जीवनाबरोबरच वैयक्तिक आयुष्यासाठी देखील चर्चेत राहिले आहेत. अधुना भाभानी सोबत त्याचे 17 वर्षांचे लग्न मोडले होते तेव्हा तो बर्‍याच चर्चेत आला होता. आता तो दुसर्‍याच्या प्रेमात कैद झाला आहेत. चला आपण फरहाण च्या 47 व्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने त्याच्याशी संबंधित काही खास गोष्टी सांगूया…

फरहान अख्तर हा बॉलिवूडमधील सुप्रसिद्ध स्क्रिप्ट लेखक जावेद अख्तर आणि हनी इराणी यांचा मुलगा आहे. सुरुवातीपासूनच फरहानला चित्रपट जगात रस होता. त्यानंतरच त्यानी वयाच्या 17 व्या वर्षी सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम सुरू केले. नंतर तो एक दिग्दर्शक म्हणून पूर्णपणे काम करू लागला, त्याचा दिग्दर्शनाचा पहिला चित्रपट ‘दिल चाहता है’ होता. जो 2001 मध्ये आला होता.

विशेष म्हणजे फरहान दिग्दर्शित हा पहिलाच चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरला. या चित्रपटाला राष्ट्रीय पुरस्कारही देण्यात आला. यानंतर, त्याने आणखी बरेच चित्रपट केले आणि दिग्दर्शक म्हणून त्याची कारकीर्द खूपच चमकदार होती. जेव्हा फरहानने स्वत: ला इंडस्ट्रीमध्ये एक दिग्दर्शक म्हणून स्थापित केले होते,तेव्हा त्याला त्याच्या अधिक कला दर्शविण्याची इच्छा होती. तो दिग्दर्शकपुरता मर्यादित नव्हता.

त्यानी गायन, लेखन आणि अभिनय देखील केले. फरहानने सर्व प्रकारांमध्ये स्वत: ला सिद्ध केले. फरहान अख्तरने वर्ष 2000 मध्ये अधुना भाभानीशी लग्न केले. या दोघांचे लग्न 17 वर्षे झाले होते, परंतु सन 2017 मध्ये ते वेगळे झाले. यावर्षी फरहान आणि अधुनाचा घ’ट’स्फो’ट झाला. त्यामागील कारण अभिनेताचा एक्स्ट्रा मॅरेटल अ-फे-अ-र असल्याचे म्हटले जाते. फरहान आणि अधुना देखील दोन मुलांचे पालक आहेत.

फरहान किंवा अधुना दोघांनीही त्यांच्या घ’ट’स्फो’टा’ विषयी उघडपणे बोलले नाही. अभिनेत्री श्रद्धा कपूरसोबत फरहान अख्तरचा एक्स्ट्रा मॅरेटल अ’फे’य’र सुरू असल्याच्या बातम्या आल्या आहेत. सध्या फरहानचे नाव मॉडेल आणि अभिनेत्री शिबानी दांडेकर यांच्याशी संबंधित आहे. वर्ष 2018 पासून दोघे एकमेकांना डेट करत आहेत. बर्‍याचदा अशी बातमीही येते की लवकरच दोघंही लग्नही करू शकतात.

फरहान अख्तरने लक्ष्य, डॉन, डॉन 2 यासारख्या चित्रपटात लेखनाचे काम केले आहे. दिग्दर्शनाविषयी बोलताना त्याने डॉन, रॉक ऑन, लक बाय चान्स यासारख्या चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले आहे. अभिनेता म्हणून फरहानने रॉक ऑन, लक बाय चान्स, कार्तिक कॉलिंग कार्तिक, मिल्खा सिंग, जिंदगी ना मिलेगी दोबारा अशा चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तर फरहान अख्तरनेही गाण्यात ही आपला हात आजमावला आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.