राजेश खन्ना च्या पत्नीसह हे कृत्य करताना सापडला होता सानी देओल!!

हिंदी चित्रपटसृष्टीत अभिनेता सनी देओल आपल्या बो:ल्ड आवाज आणि दमदार डायलॉग डि’लिव्हरीसाठी ओळखला जात होता. सनी देओल असा एक अभिनेता आहे ज्यांच्या पासून इं’डस्’ट्रीतील लोक घाबरतात. मग सामान्य लोकांबद्दल काय बोलावे. बऱ्याच वेळा सनी देओल त्याच्या रिल लाइफमल्या भूमिकांप्रमाणेच खऱ्या आयुष्यातही दिसला आहे.

अनेकदा चित्रपटात ख’लनायकाला मा’रहा’ण करणारा सनी देओल आयुष्यात बर्‍याच वेळा खूप आक्रमिक दिसला आहे. एकदा, एका बातमीने सनीला त्रास दिला आणि त्याने उघडपणे कोणाला मा’रहा’ण करण्याची ध’मकी दिली. सनी देओल गेली 38 वर्षे अभिनेता म्हणून इंडस्ट्रीशी संबंधित आहेत. 1983 मध्ये त्यानी हिंदी चित्रपट कारकीर्दीची सुरुवात केली. बॉलिवूडमध्ये त्याच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळा’त सनी देओलच्या अ’फेयरबद्दलही चर्चा होती. अशा परिस्थितीत, अ’फेअरच्या बातमीने सनी देओल खूपच चिंतीत आणि नाराज झाला आणि त्याने बातमीवाल्याला मा’रहा’ण करण्याची धमकीही दिली.

सनी देओलने सुप्रसिद्ध अभिनेत्री अमृता सिंगपासून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती. 1983 साली या दोघांचा चित्रपट बेताब प्रदर्शित झाला होता. एकत्र काम केल्यामुळे त्यांच्या अ’फेअरच्या अफवांना आ:ग लागली होती आणि मीडियानेही दोघांच्या अ’फेअरविषयी बोलले होते. नंतर जेव्हा त्याला एका मुलाखतीत विचारले गेले की आपल्या अ’फेअरची बातमी तुमच्या पत्नीपर्यंतही पोहोचली होती का,तेव्हा तुम्हाला कसे वाटले होते.

मुलाखतीत सनी देओल म्हणाले की, “जर तुम्ही चित्रपटसृष्टीत असाल तर तुम्हाला या सर्व गोष्टींचा सामना करावा लागेल”. “आपले नाव कधीही कोणाबरोबरही जोडले जाऊ शकते, अमृता सिंगसोबत माझ्या अ’फेअरच्या बातम्या बर्‍याचदा छापल्या जातात. मी देखील या बातम्या वाचल्या आहेत.”

अभिनेता पुढे म्हणाला, “आता अशा बातम्या प्रसिद्ध करणाऱ्यांसाठी मी काय करु शकतो? मी एवढेच करू शकतो की, जर एखाद्या दिवशी मला ही बातमी छापणाऱ्यांना भेटलो तर मी त्यांना मा’रहा’ण करीन. सनी देओलच्या कारकिर्दीत जेव्हा उड्डाण झाली होति, तेव्हा त्याचे नाव अभिनेत्री डिंपल कपाडियाशीही जोडले होते. गोष्टी असेही छापले होते की डिंपलने तिचा नवरा अभिनेता राजेश खन्ना यांच्यापासून तिने सनीसाठी,अंतर केले होते.

1984 वर्षी सनी देओलने बॉलिवूड करिअर करून पूजा देओलशी लग्न केले. सनीची पत्नी अर्धी भारतीय आणि अर्धी ब्रिटिश मूळची आहे. सध्या सनी देओल राजकारणात अधिक सक्रिय आहेत. ते भारतीय जनता पक्षाच्या वतीने पंजाबमधील गुरदासपूरचे खासदार आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.