विवाहित प्रेयसीला भेटण्यासाठी प्रियकराने बनवला बोगदा बनवला बोगदा, अचानक घरी आला पती  दृश्य पाहून झाला चकित….

आपल्या प्रेयसीला भेटण्यासाठी, एका व्यक्तीने असे पाऊल उचलले ज्याची आपण कदाचित कल्पना देखील करू शकत नाही. त्या व्यक्तीने यासाठी खूप प्रयत्न केले, पण जेव्हा हा प्रकार उघडकीस आला तेव्हा ही बाब पोलिसांपर्यंत पोहोचली.

मेक्सिकोमध्ये ही घटना घडली जिथे तिजुआना येथे राहणार्या एका व्यक्तीने शेजारी राहणार्‍या आपल्या प्रेयसीला भेटण्यासाठी हे पाऊल उचलले. ती स्त्री विवाहित आहे, परंतु असे असूनही या दोघांचे सतत प्रेमसंबंध होते.

अल्बर्टो या व्यक्तीने गर्लफ्रेंड पामेलाला भेटण्यासाठी एक गुप्तचर पद्धत राबवली.त्याने त्याच्या घरातून शेजारच्या घरी बोगदा बनविला. जेव्हा महिलेचा पती जॉर्ज कामावर जातो तेव्हा अल्बर्टो बोगद्याद्वारे तिच्या घरी यायचा.

नंतर खुलासा केला हा क्रम बऱ्याच काळापासून चालू आहे. एक दिवस जॉर्ज अचानक कामावरून घरी परत आला तेव्हा हे उघड झाले. जॉर्जने अल्बर्टोला पलंगाच्या मागे लपलेले पाहिले आणि जेव्हा तो त्या बाजूला गेला तेव्हा अल्बर्टो तेथून निघून गेेला.

प्रथम हे पाहून जॉर्ज आश्चर्यचकित झाला. त्यानंतर तो बेडरूममध्ये अल्बर्टोचा बराच काळ शोध घेतला, परंतु तो सापडला नाही. त्यानंतर जॉर्ज ला पलंगाखाली एक बोगदे दिसले , ज्याने त्याला आश्चर्यचकित केले.

जॉर्ज बोगद्या मध्ये गेला. हा बोगदा चांगला तयार केला होता. जॉर्ज बोगद्याच्या शेवटी गेला तेव्हा ते थेट अल्बर्टोच्या घरामधे संपले. यानंतर जॉर्जने पोलिसांना या प्रकरणाची माहिती दिली आणि गुन्हा दाखल करण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.