चक्क 65 व्या वर्षी आई बनली ही महिला, 80 वर्षीय पती झाला आनंदी!!

वैद्यकीय विज्ञानाच्या मते, महिला विशिष्ट वयापर्यंत आई बनतात. 45 वर्षांनंतर स्त्रियांची गर्भधारणा करणे सामान्यपणे अशक्य आहे, परंतु जम्मू-काश्मीरमध्ये राहणार्‍या 65 वर्षीय महिलेने मुलीला जन्म दिला आहे. आणि सर्व वैद्यकीय सिद्धांत अयशस्वी ठरले आहेत.

या वयातही स्त्री आई झाल्याने डॉक्टरही आश्चर्यचकित झाले आहेत. तथापि, मुलीचा जन्म झाल्याबद्दल महिलेचा नवरा खूप आनंदी झाला आहे. तो स्वत: 80 वर्षांचा आहे.

ही अनोखी घटना जम्मू-काश्मीरच्या पुंछ जिल्ह्यातील आहे. येथे एका वयस्कर महिलेने एका मुलीला जन्म दिला. यासह तिने जम्मू-काश्मीरची सर्वात जास्त वय असलेेली आई असल्याचे रिकॉर्ड नोंदविले आहे. आई आणि बाळ पूर्णपणे स्वस्थ आहेत. या महिलेला यापूर्वी दहा वर्षाचा मुलगा आहे.

हकीम दिन असे या महिलेच्या नवऱ्याचे नाव आहे. ते पुंछमधील केसिला सुरनकोट येथे राहतात. मीडिया रिपोर्टनुसार महिलेचा नवरा म्हणतो की काही दिवसांपूर्वीच त्याने पत्नीला रुग्णालयात दाखल केले. तेथे तिने सोमवारी एका मुलीला जन्म दिला. कुटुंबातील प्रत्येकजण याचा आनंद घेत आहे.

10 वर्षांपूर्वी मुलाचा गोंधळ उडाला होता. त्यानंतर त्या महिलेने एका मुलाला जन्म दिला. जास्त वयात मुलगा जन्मल्यामुळे लोक आश्चर्यचकित झाले. आता मुलीच्या जन्माबद्दल ही लोक आश्चर्यचकित आहेत. डॉक्टरही हा चमत्कार मानत आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.