रणबीर आलीय अडकणार विवाह बंधनात? अलियाने केला खळबळजनक खुलासा!!

बॉलिवूड इंडस्ट्रीच्या सर्वात क्यूट आणि स्टाइलिश कपल्सच्या यादीत आलिया आणि रणबीरची प्रेमकथा खूप प्रसिद्ध आहे. या जोडप्याशी संबंधित काही बातम्या बर्‍याचदा चर्चेत असतात. दोघेही जवळजवळ दोन वर्षांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत, त्यामुळे आता चाहते त्यांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

अलीकडेच बातमी आली आहे की सन 2020 मध्ये दोघेही सात फेरे घेतील, पण यावर्षी ऋषि कपूर यांच्या निधनामुळे आणि कोरोना जागतिक महामारीमुळे हे लग्न पुढे ढकलण्यात आले. अशा परिस्थितीत आता दोघांच्याही लग्नाचे सन 2021 निश्चित झाले असल्याची बातमी समोर आली आहे. तथापि, अद्याप याची अधिकृतपणे पुष्टी होणे बाकी आहे. दरम्यान, आलिया भट्टने तिच्या लग्नाविषयी मोठा खुलासा केला आहे.

अभिनेत्री आलिया भट्टने तिच्या आणि रणबीर कपूरच्या लग्नाविषयी काही धक्का देणारे खुलासे केले आहेत. वास्तविक, नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीत आलिया भट्टला तिच्या लग्नाबद्दल विचारले गेले होते आणि ती ने असे म्हटले होते की ती अद्याप लग्नासाठी तयार नाही.

आलिया म्हणाली, लग्नानंतर जबाबदारया वाढतात आणि मला असे वाटते की लग्नासाठी आता योग्य वेळ नाही. लोक मला विवाहाबद्दल प्रश्न विचारत राहतात ह्यामुळे मी अस्वस्थ होतो असेही ते म्हणाले. लग्न हा माझा वैयक्तिक निर्णय असेल आणि जेव्हा मी लग्न करीन तेव्हा कळविले जाईल.

त्याचवेळी सोशल मीडियावर बातमी आली आहे की, रणबीरच्या लग्नाबाबत कपूर कुटुंबात तयारी सुरू आहे आणि रणबीर-आलिया लवकरच बंधनात अडकु शकतात. पण आलियाच्या विधानावरून असे दिसते की त्यांनी काही वर्ष लग्नाची योजना पुढे ढकलली आहे.

आलिया आणि रणबीरच्या नात्याला 2 वर्षांहून अधिक काळ झाला आहे. अशा परिस्थितीत दोघे अनेकदा बर्‍याच खास प्रसंगी एकत्र दिसतात. याशिवाय आलिया सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह आहे आणि रणबीरसोबत चे फोटो शेअर करताना दिसली आहे.

रणबीरसोबत असलेले आलिया भट्टचे नाते कुणापासून लपलेले नाही. त्याचवेळी आलियादेखील याबद्दल खुलेआम बोलताना दिसत आहे. एकदा तिने आपल्या हॅप्पी रिलेशनशिपवर सांगितले होते की कोणाची नजर लागू नये . करण जोहरच्या लोकप्रिय चॅट शो कॉफी विथ करन मध्ये आलियाने म्हटले आहे की तिला रणबीर कपूरसोबत लग्न करायचे आहे.

आगामी काळात रणबीर आणि आलिया ब्रह्मास्त्र या चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत. जेव्हा हे दोघे मोठ्या पडद्यावर एकत्र दिसतील तेव्हा ही पहिली वेळ असेल. या चित्रपटात आलिया, रणबीर आणि बिग बी म्हणजेच अमिताभ बच्चन मुख्य भूमिकेत असतील.

हा चित्रपट 4 डिसेंबर 2020 रोजी प्रदर्शित होणार असल्याची माहिती आहे पण कोरोना साथीच्या आजारामुळे या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख पुढे ढकलण्यात आली आहे. अशा परिस्थितीत चाहत्यांसाठी मोस्ट वाँटेड चित्रपट ब्रह्मास्त्र कधी प्रदर्शित होणार आहे .

Leave a Reply

Your email address will not be published.