चित्रपटाच्या नावाखाली अक्षरशः ब्लू फिल्म आहेत हे चित्रपट, कुटूंबासह पाहण्याची चूक करू नका!!

कोरोनामुळे हे वर्ष बॉलिवूडसाठी कदाचित अवघड आहे, परंतु त्याआधी दर वर्षी शेकडो चित्रपट प्रदर्शित झाले. प्रेक्षकांच्या अपेक्षांनुसार दिग्दर्शक कंटेंट पाहून अनेक वेळा चित्रपट बनवतात. पण याउलट बरेच चित्रपट निर्माते चित्रपटात ठळक देखावे प्रेक्षकांना भुरळ घालण्याचा प्रयत्न करतात. हे असे चित्रपट आहेत जे अगदी कुटूंबासहही पाहिले जाऊ शकत नाहीत.

कामसू’त्र– 1996 साला मधे आलेल्या कामसू’त्र या चित्रपटाविषयी देशभरात निषेधही झाला. चित्रपटात अनेक बो’ल्ड आणि न्यू”ड सीन्स शूट करण्यात आले होते. चित्रपटा चे दिग्दर्शन मीरा नायर ने केले होते.

म’र्ड र– 2004 मध्ये रिलीज झालेल्या म’र्ड’र या चित्रपटाने त्यावेळी खळबळ उडाली होती. भिगे होठ तेरे या गाण्यात या चित्रपटाचे खूपच बो’ल्ड सीन होते. लग्नानंतरही तिच्या प्रेयसीसोबतच्या तिच्या नात्याची कहाणी प्रेक्षकांना आवडली. हा चित्रपट कुटुं बा बरोबर पाहण्याची चुक कधीही करु नका.

जुली– यावर्षी रिलीज झालेल्या म’र्ड’र व्यतिरिक्त ज्युली मधे बरीच बो’ल्ड सीनसुद्धा होती. चित्रपटात नेहा धुपियाच्या मुलांनी वारंवार शारीरिक अ’त्या चार केले. कुटुंबा बरोबर हा चित्रपट पाहण्यास मनाई आहे.

जि’स्म 2– या चित्रपटाद्वारे सनी लिओनीने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला होता. पहिल्या चित्रपटामध्ये ठळक देखावे देऊन तिने खळबळ उडविली. चित्रपटाची कहाणी काही खास नव्हती पण त्यात रणदीप हूडाने एक उत्तम अभिनय केला होता. बो’ल्डनेस बाबतीत सांगायचे झाले तर चित्रपट यादीमध्ये खूपच वर आहे.

बी. ए. पास– हा चित्रपट 2013 साली रिलीज झाला होता. लोकांना बी. ए. पास खूपच आवडला. चित्रपटाची कहाणी उत्कृष्ट होतीच शिवाय बॉलिवूड चित्रपटात यापूर्वी प्रेक्षकांनी न पाहिलेले असे धाडसी दृश्येही होती. या चित्रपटात शिल्पा शुक्ला, शादाब कमल, राजेश शर्मा, दिबेंदु भट्टाचार्य मुख्य भूमिकेत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.