अंड’रव’र्ल्डच्या भीतीमुळे एव्हडी प्रसिद्धी असूनही एका रात्रीतून गायब झाली होती ही अभिनेत्री

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक अभिनेते आहेत ज्यांनी छोट्या कारकीर्दी ने उंचावर गेले आहेत. परंतु अशी मोजकेच लोक आहेत जी आपल्या जीवनात ही कीर्ती टिकवून ठेवू शकतील. अशी एक अभिनेत्री होती जिने लोकांना चित्रपट केल्यानंतर तिच्या सौंदर्यबद्दल पटवून दिले. पण ती स्वत: इतकी इंडस्ट्रीमधून गायब झाली की तिची काहीच कल्पना नाही. ही अभिनेत्री जैस्मिन आहे.

1988 मध्ये आलेल्या वीराना या चित्रपटात जैस्मिन दिसली होती. पहिल्याच चित्रपटात जैस्मिन ने आपल्या लूकमुळे लोकांना वेड लावले. पण जैस्मिन चे सौंदर्यतिच्या निनावीपणाचे कारण बनले. जैस्मिन चे सौंदर्य केवळ सामान्य लोकच नाही तर एक अं’डरव:र्ल्ड डॉ:न देखील बनले होते. ज्यामुळे जैस्मिन एका रात्रीमध्ये गायब झाली. जैस्मिन बेपत्ता झाल्यापासून बरीच वर्षे झाली, परंतु आजपर्यंत ती कुुठं आहे काहीच माहिती नाही.

मीडिया रिपोर्टनुसार, जास्मीन अं’डरव’र्ल्डवर इतकी नाराज होती की तिने कायमचा भारत सोडला आणि गायब झाली. बरीच वर्षे गेली पण आजपर्यंत जास्मीनबद्दल काहीच खबर नाही. काही लोक म्हणतात की जास्मीन अमेरिकेत स्थायिक झाली आहे, तर काही लोक म्हणतात की तिचे लग्न झाले आहे आणि आता ती जॉर्डनमध्ये स्थायिक झाली आहे. काहीजण असे म्हणतात की आता ति या जगात नाही. सोशल मीडियावरही जास्मीन ला शोधण्यासाठी अनेक प्रयत्न केले गेले, परंतु ती कोणालाही सापड ली नाही.

‘वीराना’ चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाला जास्मीनबद्दल काही वेगळेच सांगायचे होते. श्यामने 2017 मध्ये आपल्या एका मुलाखतीत म्हटले होते की चमेली मुंबईत राहते आणि ती एकदम ठीक आहे. आईच्या नि’धनानंतर चमेलीने चित्रपटांमध्ये अभिनय न करण्याचा निर्णय घेतला. श्याम रामसे ने असेही म्हटले आहे की तो वीराना 2 बनवण्याचा विचार करीत आहे. आणि या चित्रपटात तो चमेली नक्कीच कास्ट करेल. 2019 मध्ये श्याम रामसे चे वयाच्या 67 व्या वर्षी निधन झाले. यानंतर वीराना 2 तयार होऊ शकला नहीं आणि ना चमेली कधी दिसली.

फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये जस्मिन कोठून आली याबद्दल कोणालाही कल्पना नव्हती.कोणालाही तिच्या कुटूंबाबद्दल माहिती नव्हते आणि चित्रपटात येण्यापूर्वी ती काय करायची हेही माहिती नव्हते. असे म्हणतात की चमेलीचे खरे नाव कोणालाही माहित नाही. चित्रपटांमध्ये ठळक देखावा दिल्यामुळे तिने आपले नाव जस्मीन ठेवले. ‘वीराना’ नंतर जस्मीन पुरानी हवेली आणि ‘डाक बंगला’ यासारख्या बर्‍याच भ’यान क चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.