हा आहे तारक मेहता मधील दयाबेन चा रिअल लाईफ जेठालाल, पहा फोटोस!!

तारक मेहता का उलटा चश्मा या कॉमेडी शो मधील दयाबेन म्हणजेच अर्थात दिशा वकानीने सन 2015 मध्ये चार्टर्ड अकाउंटंट मयूरशी लग्न केले. आजकाल दिशा वकाणी बर्‍याच दिवसांपासून टीव्हीपासून दूर आहे.

कॉमेडी शो तारक मेहताचा उलटा चष्मा प्रत्येक घरात पहिला जातो. शोचे प्रत्येक पात्र स्वतः वर काहीतरी खास असतात. यापैकी एक म्हणजे च दिशा वाकानीची दयाबेन ही व्यक्तिरेखा. आजही लोकांना ते पात्र पुन्हा पुन्हा पहायला आवडते. दिशा वाकाणी गेल्या काही काळापासून टीव्ही इंडस्ट्रीपासून दूर होती.आपल्या चाहत्यांशी संपर्कात रहाण्यासाठी दिशा वकाणी सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. काही दिवसांत आपले फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत राहते. दिशा वकानीने शो सोडून 2 वर्षे पूर्ण झाली आहेत.

दिशा वकानी ने सन 2015 मध्ये मुंबई येथे चार्टर्ड अकाउंटंट मयूर पांड्याशी लग्न केले. दिशा वकाणी आणि मयूर पांड्या पहिल्यांदाच एका कामाच्या संदर्भात भेटले. पहिल्याच भेटीत दोघेही एकमेकांना आवडू लागले. मयूर ला माहित होतं की दिशा टीव्ही इंडस्ट्रीमध्ये खूप मोठी अभिनेत्री आहे. दोघांमध्ये खूप चांगले बॉन्डिंग होते आणि लग्न करण्याचा निर्णयही घेतला. दोघांनीही आपले लग्न खूप साधं ठेवल होते. लग्नांमध्ये फक्त दोन्ही कुटुंबातील सदस्यच सहभागी होते.

दिशाच्या लग्नाचे रिसेप्शन 26 नोव्हेंबर 2015 रोजी मुंबईच्या जुहू येथील सन अँड सँड हॉटेल प्रोग्राममध्ये आयोजित केले गेले होते. त्यानंतर दिशा वकानीने वर्ष 2017 मध्ये तिच्या मुलाला जन्म दिला. दिशा वाकानी मैटरनिटी लीव होती. दिशा वकानीचे चाहते बऱ्याच काळापासून ती परत येण्याची प्रतीक्षा करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.