क्रिकेटर युजवेंद्र चहलची पत्नी आहे मोठी नृत्यिका, पहा तिचे सौंदर्य!!

भारतीय क्रिकेटपटू युजवेंद्र चहलने मंगेतर धनश्री वर्माशी लग्न केले आहे. लॉकडाऊन दरम्यान युजवेंद्रने धनश्रीशी लग्न केले. त्याचबरोबर अलीकडेच त्याने आपल्या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावरही शेअर केले आहे. युजवेंद्रच्या व्यस्ततेपासूनच त्याच्या सर्व चाहत्यांना धनश्रीबद्दल जाणून घ्यायचे होते. धनाश्री मनोरंजन जगातील आहेत.

धनश्री वर्मा एक मॉडेल आणि प्रशिक्षित डांसर आहे. याशिवाय धनाश्री डॉक्टर (डेन्टिस्ट) देखील आहे. 2014 मध्ये तिने नवी मुंबईच्या डीवाय पाटील कॉलेजमधून डेंटिस्टचा अभ्यास केला होता. तरी तिने त्याला व्यावसायिक रूप दिलेला नाही. धनाश्री वर्मा व्यवसायाने फिटनेस ट्रेनर, नृत्यदिग्दर्शक आणि यु ट्यूबर आहे.

धनश्री सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे आणि तिचे अनेक डान्स व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर करत राहते. तीची फॅन फॉलोईंगही जबरदस्त आहे. धनाश्री तिच्या नावाखाली चालणार्‍या वर्माच्या डान्स कंपनीची संस्थापक देखील आहे. धनश्रीला डान्सर म्हणून तिच्या भूमिकेचा आनंद आहे.

याशिवाय धनाश्री यूट्यूब आणि इंस्टाग्रामवरही खूप प्रसिद्ध आहे. इन्स्टाग्रामवर तिचे लाखो फॉलोअर्स आहेत आणि यूट्यूबवरही तिचे लाखो फॉलोअर्स आहेत. तिचे व्हिडिओदेखील चांगलेच पसंत केले जातात. त्याचबरोबर युजवेंद्रसोबत लग्न झाल्यापासून धनश्रीची फॅनफोलींग आणखीनच वाढली आहे. धनश्री वर्मा दीर्घ काळापासून लेगस्पिनर युजवेंद्र चहल याच्याशी संबंधात हो ती. या दोघांनीही आपले नाते अत्यंत हुशारीने लपवले होते. ज्यानंतर या दोघांनी ऑगस्ट महिन्यात लग्न केले. त्याचबरोबर ते लग्नबंधनातही बांधले गेले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.