आलिया भट्टचा रणबीर कपूरसोबत विचित्र विडिओ झाला वायरल,लवकरच अडकणार विवाह बंधनात!!

सोशल मीडियावर आलिया भट्ट चा गाण्याचा एक व्हिडिओ जोरदार व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओही खास आहे कारण रणबीर कपूरसुद्धा यात त्याच्यासोबत दिसला आहे.

तिच्या अभिनयाशिवाय अभिनेत्री आलिया भट्ट तिच्या गाण्यासाठीही प्रसिद्ध आहे. बर्‍याच मोठ्या प्लॅटफॉर्मवर आलियाने आपला आवाज उडवून तिच्या चाहत्यांना वेड लावले आहे. सोशल मीडियावर आलिया च्या गण्याचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओही खास आहे कारण तिचा बॉयफ्रेंड रणबीर कपूरसुद्धा यात सोबत दिसला आहे. व्हिडिओमध्ये आलिया, सैफ आणि दीपिकाची लव्ह आज काल या चित्रपटाचे हे अंतर गाण्याला गुंग करतात. रणबीर तिला गाण्याचे बोल लक्षात ठेवण्यातही मदत करत आहे.

झूम टीव्हीने हा व्हिडिओ त्याच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. व्हिडिओसोबत आलेल्या कॅप्शनवर लिहिले आहे- “रणबीर कपूरसोबत आज कल प्रेम करा, रात्रीचे हे अंतर आलिया भट्टला विनोद करत आहेत, तुम्हाला हा व्हिडिओ चुकवता येणार नाही.” व्हिडिओमध्ये दोघेही कुठेतरी बसलेले दिसत आहेत. रणबीरने आलियाच्या चित्रपटाचा हायवे नावाचा प्रिंट टी-शर्ट घातला आहे.

अलीकडेच आलियाने इंस्टाग्रामवर एक अतिशय ग्लॅमरस फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती मिनी ब्लॅक ड्रेसमध्ये दिसली आहे. ‘आरआरआर’ हा चित्रपट पूर्ण करून आलिया काही दिवसांपूर्वी हैदराबादहून परतली आहे. आलिया लवकरच ‘गंगूबाई काठियावाड’ चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.