हेमा मालिनी आपली सावत्र आई झाल्यानंतर चक्क 12 वर्षांनंतर पहिला शब्द बोलला होता अभिनेता सनी

सनी देओल धर्मेंद्र ची पहिली पत्नी प्रकाश कौर चा मुलगा आहे. धर्मेंद्रने दुसरी अभिनेत्री हेमा मालिनीशी लग्न केले. हेमा मालिनीशी लग्न करण्यासाठी धर्मेंद्रनेही इस्लाम धर्म स्वीकारला होता. सनी देओलने तिच्या लग्नाच्या वर्षांनंतर त्याच्या सावत्र आईशी बोलला नाही. हेमा मालिनी ने स्वतः आणि सनी देओल ने प्रथमच संभाषण का केले हे सांगितले होते.

एकाच फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये राहिल्यानंतरही सनी देओल आणि हेमा मालिनी ने कधीही एकत्र काम केले नाही. दोघांमध्ये नेहमीच सामाजिक अंतर होते.90 च्या दशकात सनी देओल अभिनेत्री डिंपल कपाडियाच्या अगदी जवळ होती. या दोघांमधील अफेअरच्या अफवांमुळे मीडियाच्या बातम्यांचा बडगा चालूच राहिला.

सनी देओलच्या प्रेमामुळे डिंपल कपाडिया पती राजेश खन्नापासून विभक्त राहू लागली. हे डिंपल होते ज्यामुळे हेमा मालिनी आणि सनी देओल यांनी प्रथमच एकमेकांशी चर्चा केली.वास्तविक संपूर्ण प्रकरण 1992 सालच्या ‘दिल आशना है’ चित्रपटाच्या शूटिंग टाइमबद्दल आहे. शाहरुख खानशिवाय दिव्या भारती, हेमा मालिनी आणि डिंपल कपाडिया हेही या चित्रपटात होते. चित्रपटाची निर्माता स्वत: हेमा मालिनी होती.

डिंपल कपाडिया मिथुनबरोबर चित्रपटाच्या एका दृश्यासाठी पॅराग्लाइड करीत होती, ज्याबद्दल तिला खूप भीती वाटली होती.हेमा मालिनी ने तिच्या आत्मचरित्रात सांगितले आहे की, ‘शूटिंगच्या काही दिवस आधी विमानाच्या पायलटचा अपघात झाला होता. ज्यामुळे डिंपल खूप घाबरली होती. डिंपलने सनीशी याबद्दल बोललो तेव्हा डिंपल खूप नाराज पाहून सनी चित्रपटाच्या सेटवर आला. सनी मला सेटवर भेटला.

मी आणि सनी प्रथमच बोललो होतो, त्यानंतर सनीशी बोलल्यानंतर मी त्याला खात्री दिली की डिंपलचे काहीही होणार नाही. ‘अशाप्रकारे, धर्मेंद्रच्या दुसर्‍या लग्नाच्या सुमारे 12 वर्षांनंतर सनी देओल आणि त्याची सावत्र आई हेमा मालिनी यांच्यात पहिली चर्चा झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.