या अभिनेत्रींने मुस्लिम धर्मासाठी सोडले बॉलीवूड….

अभिनेत्री सना खान ही काही दिवस पती मुफ्ती अनस सय्यदसोबत हनिमूनवर आहेत. ती बर्‍याचदा तिचे फोटो पोस्ट करत राहते. तिने लग्नाआधीच सिनेमा करिअर सोडण्याचा निर्णय घेतला . तिच्या या निर्णयामुळे सना खानला धक्का बसला आणि म्हणाली की, मानवतेच्या सेवेचा मार्ग आणि या जगाच्या निर्मात्यास आपले अनुसरण करायचे आहे. बिग बॉस सीझन 6 आणि खतरों के खिलाडी मध्ये सहभागी झालेल्या सना खान व्यतिरिक्त भारत ते पाकिस्तान पर्यंत असे अनेक स्टार आहेत ज्यांनी आपल्या फिल्मी करिअरला धर्मासाठी सोडले आहे.

बॉलिवूड सोडून सना खानला धक्का बसला: सिने कारकीर्द सोडण्याचा निर्णय घेत सना खानने अचानक सर्वांना चकित केले. तिने तमिळ आणि तेलगूसारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. बिग बॉस सीझन 6, खतरों के खिलाडी यासारख्या रिअल्टी शो व्यतिरिक्त तिने सलमान खानच्या ‘जय हो’ या चित्रपटाची वेब सीरिज स्पेशल ओपीएसमध्येही काम केले होते. आता तिचे गुजरातमधील मुफ्ती अनास सय्यदसोबत लग्न झाले आहे आणि तिने आपले नाव बदलून सय्यद सना खान असे ठेवले आहे.

हमजा अली अब्बासी ने धर्मासाठी करिअर सोडलेः पाकिस्तानमधील नावाजलेले अभिनेते हमजा अली अब्बासी ने नमाल खवरशी लग्नानंतर करिअर सोडण्याचा निर्णय घेतला होता. आपली कारकीर्द जाहीर करताना अब्बासी म्हणाला इस्लामच्या माध्यमातून जगाची निर्मिती कशी झाली आणि मानव या जगात कसे जगतात याविषयी काही प्रश्नांची उत्तरे मला मिळाली आहेत. यशस्वितेच्या काळात त्यांनी आपली कारकीर्द सोडल्याने अब्बासीच्या निर्णयाने लोकांना चकित केले.

अभिनेत्याने ट्विटरवर जाहीर केले, करिअर सोडा: पाकिस्तानमधील फिरोज खानदेखील असाच अभिनेता होता, ज्याने धर्माच्या मार्गावर जाण्यासाठी मनोरंजन जग सोडण्याचा निर्णय घेतला. फिरोज खान यााने ट्विटरवर या निर्णयाची माहिती दिली. लिहिले, ‘मी जाहीर करतो की मी करमणूक उद्योग सोडण्याचा निर्णय घेतला आहे.

मी आता फक्त इस्लामच्या शिक्षणासाठी काम करेन. ‘नूर बुखारी इस्लामच्या शिकवणींविषयी बोलतो पाकिस्तानी अभिनेत्री नूर बुखारी ने कदाचित हा उद्योग सोडण्याची अधिकृत घोषणा केलेली नसेल, पण आता ती करमणूक जगापासून दूर आहे. ती बर्‍याचदा तिच्या यूट्यूब वाहिनीवर इस्लामच्या संदेशांबद्दल बोलते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.