अंकिता लोखंडेने वेगळ्याच प्रकारे दिली सुशांतला श्रध्दांजली, चाहते झाले थक्क

अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने आपला प्रियकर विक्की जैन यांच्यासोबत 19 डिसेंबर रोजी आपला 36 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. ज्याची सुंदर छायाचित्रे आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. प्रत्येक जोडप्याला आपला खास दिवस म्हणजे जोडीदारासह साजरा करायचा असतो.

अशाच काही अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने आपला प्रियकर विक्की जैन याच्यासोबत 19 डिसेंबर रोजी आपला 36 वा वाढदिवस साजरा केला. ज्याची सुंदर छायाचित्रे आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. एकीकडे अभिनेत्रीचा वाढदिवस साजरा पाहून चाहत्यांना आनंद झाला, तर दुसरीकडे काही लोकांना दिवंगत अभिनेता सुशांतची आठवण झाली.

आपला वाढदिवस साजरा करण्यापूर्वीच अंकिता लोखंडे ने चाहत्यांसह एक व्हिडिओ शेअर केला होता. या व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडे पवित्ररिश्ता ची आरचना म्हणून सुशांत ला श्रद्धांजली वाहताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये अंकिता सुशांतच्या चित्रपटातील गाण्यांवर नाचताना दिसू शकते. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर चाहते खूपच भावनिक झाले.

वास्तविक, अंकिता लोखंडे ने आपला वाढदिवस 18 डिसेंबर रोजी रात्री तिचा परिवार, प्रियकर विक्की जैन आणि मित्रांसह साजरा केला. अभिनेत्रीने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर रात्री उशिरा होणार् या सेलिब्रेशनचे व्हिडिओ आणि काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. व्हिडिओ सामायिक करताना तीने लिहिले, ‘बर्थडे स्पेशल, हॅपी बर्थडे’. व्हिडिओमध्ये ती एकाचवेळी तीन केक्स कापताना दिसत आहे

व्हिडिओसह अभिनेत्री अंकिता लोखंडे ने काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. या चित्रांमध्ये ती केक कापण्यापूर्वी शुभेच्छा देताना दिसत आहे. छायाचित्रे शेअर करताना तिने ‘शुभेच्छा आणि स्वप्ने’ असे कॅप्शन दिले आहे. अंकिताने सुशांतची बहीण श्वेतासिंग कीर्ति ने वाढदिसानिमित्त शुभेच्छा दिल्या आहेत.

अंकिता लोखंडे ने टीव्हीचा प्रसिद्ध शो ‘पवित्र रिश्ता’ कडून डोर-टू-डोर ओळख मिळाली. या मालिकेत अंकिताने ‘अर्चना’ ची भूमिका साकारली होती, जी दिवंगत अभिनेता सुशांतची ऑनस्क्रीन पत्नी ठरली. अंकिता लोखंडे या हिट शोमुळे खूप फेमस झाली. यासोबतच अंकिता लोखंडेे खऱ्या आयुष्यात सुशांतसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. या जोडप्यावर दोघांचे प्रेम होते, परंतु 6 वर्षांच्या दीर्घ संबंधानंतर हे जोडपे ब्रेकअप झाले.

ब्रेकअपनंतर अंकिताला विक्की जैन म्हणून एक नवीन प्रियकर मिळाला आहे. विकास जैन उर्फ विक्की हा छत्तीसगडची राजधानी रायपूरचा असून मुंबईतील तो एक मोठा उद्योगपती आहे. विकी हा बॉक्स क्रिकेट लीगमधील मुंबई संघाचा सह-सन्मानही आहे. अंकिता आणि विकी बर्‍याचदा बर्‍याच वेळेस एकमेकांशी उत्कृष्ट बॉन्डिंग शेअर करताना दिसले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.