गरोदरपणातही कामात मागे नाही पडल्या या बॉलीवूड अभिनेत्री,बेबी बम्प सह केला अभिनय

छोटासा अतिथी लवकरच करीना कपूरच्या घरी येणार आहे. करिना तिच्या गरोदरपणातही काम करत असते. लॉकडाऊन दरम्यान तिने घरातून अनेक जाहिराती काढल्या. जेव्हा स्टुडिओ उघडला तेव्हा करीनाला तिथे शूटसाठी स्पॉट केले होते. तिने हे चित्र तिच्या बेबी बंपला फ्लंट करत आपल्या इंस्टाग्रामवर पोस्ट केले आहे. तिच्या शैलीचे कौतुक केले जात आहे. करिना एका ब्रँडच्या शूटिंगसाठी पिंक कलरच्या ड्रेसमध्ये आली होती. याआधीही, जेव्हा तैमूरदरम्यान ती गरोदर होती, तेव्हा करीनाने बेबी बंपसह रॅम्प वॉक केले. ज्यानंतर इतर अभिनेत्रीही या ट्रेंडचे अनुसरण करताना दिसली. बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच अभिनेत्री आहेत ज्यांनी देखील गरोदरपणात काम केले आणि वैयक्तिक जीवनावर परिणाम होऊ दिला नाही.

अनुष्का लवकरच आई होणार आहे आणि अशा परिस्थितीत तिचे ठरलेले काम पूर्ण करण्याची तीव्रता हिंदी जूनून चित्रपटविश्वातही खूप कौतुक होत आहे. तीच एक फोटो व्हॅनिटी व्हॅनमधून बाहेर पडताना दिसला. ही एक कमर्शियल असू शकते ज्यात अनुष्का गर्भवती मातांच्या आरोग्याशी संबंधित एक विशेष संदेश देताना दिसणार आहे. अनुष्काच्या मार्केटींग टीमने याबद्दल संपूर्ण माहिती अगदी गोपनीय ठेवली.

काजोल जेव्हा दुसऱ्यांदा गर्भवती झाली, तेव्हा ती करण जोहरच्या ‘वी आर फॅमिली’ चित्रपटाच्या चित्रीकरणात होती. या दरम्यान, काजोलने सावधगिरी म्हणून चित्रपटातील गाण्यावर नाचण्यास नकार दिला. करण जोहरने नृत्यदिग्दर्शकांकडून खासकरुन काजोलला तिच्यासाठी आरामदायक अशी नृत्य चरणे करण्यास सांगितले. चित्रपटाच्या रिलीजच्या तीन दिवसानंतर10 सप्टेंबर 2010 रोजी काजोलने युग ला जन्म दिला.

जूही चावला ला दोन मुले आहेत. 2001 मध्ये जेव्हा ती पहिल्यांदा गर्भवती होती, तेव्हा ती एकाच वेळी दोन चित्रपट करत होती. एक रिश्ता आणि आधार अथानी खर रूपी या चित्रपटाच्या दरम्यान जूही गर्भवती होती. 2003 मध्ये जुही दुसऱ्यांदा गर्भवती झाली तेव्हा ती झंकार बीट्स चित्रपटाचे शूटिंग करत होती. या चित्रपटातील तिचे पात्र गर्भवती महिलेचे होते.

शोले चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान जया बच्चन गर्भवती होती. जयाने 1974 मध्ये श्वेता बच्चनला जन्म दिला होता. शोलेच्या शूटिंगदरम्यान बच्चनच्या बेबी बंपला लपवण्यासाठी जयाने बरीच सावधगिरी बाळगली जसे की बरीच दृश्ये दूरवरुन शूट करण्यात आली होती. श्रीदेवी जुदाई चित्रपटाच्या शूटिंगवेळी गर्भवती होती. त्यावेळी ती जान्हवीला वाढ दिवस देणार होती. प्रसूती ब्रेक घेण्यापूर्वी श्रीदेवीने चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.