याला म्हणतात कामावर निष्ठा!! या अभिनेत्रींनी आपल्या फिल्मी करिअरसाठी चक्क केले होते टक्कल!!

बॉलिवूडमध्ये काम करणारी अनुष्का शर्मा सध्या भारतीय क्रिकेटपटूची पत्नी आहे. एक काळ असा होता की आपल्या कारकीर्दीसाठी केस आपले केस गमावले. ऐ दिल है मुश्कील या चित्रपटाविषयी बोलताना त्याला कर्करोगाने ग्रस्त असलेल्या मुलीची भूमिका करावी लागली. म्हणूनच तिने आपले केस सोडून दिले.

ही बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री प्रियंका चोप्रा आहे. प्रियंका चोप्राने बॉलिवूडमध्येच नव्हे तर हॉलिवूडमध्येही काम केले आहे. प्रियांका चोप्रा मेरी कोम नावाचा एक चित्रपट करत होती, ज्यामध्ये दिग्दर्शकाच्या सांगण्यावरून तिने आपले केस कााढले.

ज्या नायिकेबद्दल बोलत आहोत ती म्हणजे अंतरा माली. ही काही प्रसिद्ध अभिनेत्री नाही पण जोपर्यंत ती बॉलिवूडमध्ये आहे, तिने आपले नाव कमावले आहे. अंतरा मालीने मंक ऑफ सिक्कीम आणि वन अगेन या चित्रपटासाठी डोके टेकले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.