मनीषा कोईराला या व्हिडिओने तोडल्या बोल्डनेस च्या मर्यादा!!

बॉलिवूडची नामांकित अभिनेत्री मनीषा कोईराला ही 90 च्या दशकामधील एक उत्कृष्ट अभिनेत्री होती. अभिनेत्री अजूनही उत्कृष्ठ होत आहे. मनीषा अजूनही तिच्या बो_ल्ड आणि हॉ_ट लूकसाठी ओळखली जाते. अनेकदा इंटरनेटवर मनीषाचे बो_ ल्ड लुक व्हायरल होत आहेत.

बॉलिूडमधील अभिनेत्री मनीषा कोईराला पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. आपल्या सौंदर्य आणि शैलीने चाहत्यांची मने जिंकणारी मनीषाचा से_ क् सी व्हिडिओ इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. व्हायरल व्हिडिओमध्ये मनीषा बिहार ग्लॅमरस आणि हॉ_ ट दिसत आहे. मनीषाचे सौंदर्य तिच्याा वयाला मात देत आहे. आपणा सर्वांना हे समजून आश्चर्य वाटेल की ती 49 वर्षांची आहे, परंतु अभिनेत्रीकडे पाहून हे सांगणे कठीण आहे.

अभिनेत्री नेहमीच तिच्या वेगळ्या स्टाईलसाठी ओळखली जाते. जरी ती चित्रपटाच्या पडद्यापासून दूर असले तरीही आजही ती चाहत्यांना आनंदी करण्यात मागे नाही अभिनेत्रीचे चाहते नवीन फोटो व्हिडिओची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अभिनेत्रीचा जुना व्हिडिओ अजूनही अनेेक चाहते पाहत आहेत . त्याच वेळी, अभिनेत्रीचे नवीन व्हिडिओ चाहत्यांचा दिवस चांगला बनवतो. यु टुब वर मनीषा चे सर्व व्हिडिओ लाखो प्रेक्षक वारंवार पाहतात.

मनीषा कोईर चा नेपाळच्या राजकीय घरांशी संबंध आहे. अभिनेत्रीने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात सौदागर या चित्रपटाने केली होती. या चित्रपटातील मनिषाच्या दमदार अभिनयाने प्रेक्षक खूपच खूष झाले. तसेच या चित्रपटाने अभिनेत्रीला रात्रभर प्रसिद्ध केले. मनीषा कोईराला यांनी हिंदीसह नेपाळी, तामिळ, तेलगू आणि मल्याळम चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. बॉलिवूडबरोबरच तिला सर्व इंडस्ट्रीमध्येही चांगली पसंती आहे. मोठ्या पडद्यावर मनीषाने बर्‍याच हिरोंसोबत रो_मा न्सही केला आहे.

अभिनेत्रीची हॉ_ टनेस पाहून चाहत्यांची आजही नजर बाजूला येत नाही. त्याचबरोबर अभिनेत्रीच्या या से_ क्सी व्हिडिओमुळे चाहत्यांमध्ये ख ळ_बली चे वातावरण निर्माण झाले आहे. हा व्हिडिओ पाहून चाहत्यांना घाम फुटत आहे. त्याचबरोबर अभिनेत्री आपल्या प्रेक्षकांशी संपर्कात राहण्यासाठी सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.