धक्कादायक!! हॉटेल मध्ये सापडला या प्रसिद्ध अभिनेत्रीचा मृ^त दे_ह!!

यावर्षी जगातील अनेक दिग्गज कलाकारांनी या जगाला निरोप दिला आहे. प्रसिद्ध कलाकारांचे निघून जाणे चाहत्यांना फार वाईट वाटते. दरम्यान, जगाला पुन्हा एकदा जोरदार धक्का बसला आहे. , दक्षिण भारतीय अभिनेत्री व्ही.जे. चित्राचा मृ- त दे_ह चेन्नईच्या नासरपेट येथील हॉटेलमध्ये सापडला. या हॉटेलमध्ये ती आपला प्रि_यकर व्यावसायिका हेमंत रवीबरोबर थांबली होती, तिने रवीशी लग्न केले होते. चित्राने आरोपानुसार आ_-त्म-ह-_त्या केल्याची बातमी येत आहे. सध्या पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.

चित्राने चेन्नईच्या ईव्हीपी फिल्म सिटीमध्ये शूट केले होते, जे रात्री उशिरापर्यंत चालू होते. रात्री अडीचच्या सुमारास ती हॉटेलमध्ये पोहोचली. त्यावेळी तीचा बॉ_यफ्रें ड आणि मं_गेतर रवि उपस्थित होता. हॉटेलमध्ये आल्यानंतर चित्राने आंघोळ करण्याविषयी बोलली आणि ती आंघोळीसाठी गेली असे रवीने चौकशीत सांगितले आहे. जेव्हा ती जास्त वेेळ न आल्याने रवीने हॉटेल कर्मचार्‍यांना माहिती दिली. दरवाजा उघडल्यानंतर चित्राचा मृ-_त-दे- ह पंख्यावर ल_टक लेला आढळला.

चित्रावर आ_रोप केलेल्या कारणामुळे तिने आ -त्म ह_-त्या केली आहे.सोशल मीडियावर चित्राच्या नि-ध नाने चाहत्यांना तीव्र दु: ख झाले आहे. चित्राने आ_त्म ह त्-या केली यावर चाहत्यांना विश्वास वाटत नाही. चित्रा यापुढे त्यांच्यात नाही यावर त्यांचा विश्वास नाही. चित्रा च्या नि_ ध_नाने केवळ चाहते दु: खी झाले नाहीत तर दक्षिण टीव्ही इंडस्ट्रीला मोठा धक्का बसला आहे. चित्राच्या मृ_ त्यू च् या काही तासापूर्वी तिने इं_स्टाग्रा म अकाऊंटवर एक पोस्ट शेअर केली हो ती

चित्राने तिच्या इंस्टाग्रामवर स्वतः ची पोस्ट केलेले एक चित्र शेअर केले आणि लिहिले की, ‘दोनदा विचार करा, शहाणपणाने बोला पण चांगला पर्याय म्हणजे शांतता. कधीकधी मौन शब्दांपेक्षा जोरात बोलतो. ”चित्राच्या पोस्टला बर्‍याच लाईक्स मिळत आहेत आणि तिच्या पोस्टवर चाहतेही कमेंट करत आहेत. या पोस्टमध्ये असे दिसून आले आहे की चित्रा काही कारणास्तव नाराज होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.