कपिल शर्मा शो मधील ही अभिनेत्री खऱ्या आयुष्यात आहे प्रचंड हॉ-ट व सुंदर

टीव्ही अभिनेत्री सुमोना चक्रवर्ती तिच्या चित्रांमुळे चर्चेत राहिली आहे. ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये ती भूरीच्या भूमिकेत दिसली आहे. या व्यक्तिरेखेत तिने लोकांच्या हृदयात एक खास स्थान निर्माण केले आहे. आता सुमोना चक्रवर्ती चां आणखी एक चित्र सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, यात ती पारदर्शक ड्रेसमध्ये दिसली आहे. तिच्या या बोल्ड स्टाईलने चाहत्यांना वेड लावले आहे.

सुमोना चक्रवर्ती हिने इंस्टाग्रामवर एक चित्र शेअर केले आहे ज्यामध्ये ती पारदर्शक ड्रेसमध्ये दिसली आहे. तिने विचित्र पोझेसमुळे लोक इंप्रेस झाले आहेत. हे चित्र सामायिक करताना सुमोना चक्रवर्ती ने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘ओठांची असहायता काय आहे, असे बोलल्यानंतरही सर्व काही अपूर्ण आहे.’ चाहत्यांनी या चित्राला तीव्र प्रतिसाद दिला आहे.

एका वापरकर्त्याने लिहिले, ‘जे महत्वाचे आहे ते सांगू शकत नाही !!’ दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, ‘तू खूप सुंदर आहेस मॅम’. दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, ‘तुमचे ओठ एक कथा सांगतात. जे फक्त आम्ही आणि आम्हीच ऐकतो. दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, ‘बाहेरील सौंदर्य सर्वांनाच दिसते, पण आतील सौंदर्य कोणालाही दिसत नाही.’ दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, ‘मॅम तू गोंडस आहेस … कपिल सर तुझ्या ओठांवर बोलतात, मला ते अजिबात आवडत नाही.’

कॉमेडियन कपिल शर्माची ‘भूरी’ म्हणजे सुमोनाची जबरदस्त फॅन फॉलोइंग.आहे . कपिल शर्मा शो मध्ये तिच्या आणि कपिलच्या जुगलबंदी चाहत्यांना खूप दाखवतात. काही काळापूर्वी अभिनेत्रीची छायाचित्रे व्हायरल झाली होती, त्यामध्ये ती पारंपारिक लूकमध्ये दिसली होती. तिने कानातले घेऊन कॅमेर्‍याच्या दुसर्‍या बाजूला पहात होती या चित्रात सुमोना खूपच सुंदर दिसत होती.

सुमोना चक्रवती आणि कपिल शर्मा गेल्या अनेक वर्षांपासून प्रेक्षकांना हसवतात. तिने बर्‍याच चित्रपट आणि टीव्ही मालिकांमध्ये काम केले आहे. सध्या ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये सुमोना चक्रवर्ती भूरीची भूमिका साकारत आहे. शोमध्ये कपिल आणि तीची नोक झोक प्रेक्षकांना खूप आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.