तारक मेहताचा मधील अविवाहित ‘पोपटलाल’ खऱ्या आयुष्यात आहे 3 लेकरांचा बाप!!

प्रेक्षकांमध्ये खुपचं लोकप्रिय आहे. या शोचे प्रत्येक पात्र लोकांच्या हृदयात आहे. मग आपण जेठालाल आणि त्याचे बाबूजी किंवा भिडे आणि माधवी असो. किंवा बबिता जी आणि अय्यर यांची जोडी असो, ही सर्व पात्रे लोकांच्या जीवनाचा एक भाग बनली आहेत. पण या सर्व पात्रांमध्ये एक कलाकार असा आहे जो नेहमीच शोमध्ये त्याच्या लग्नाबद्दलची काळजीत असतो, आता आपण हे समजले असेल की मी पोपटलालबद्दल बोलत आहे.

जगाला हादरवून देणारा गोल्डन क्रो पुरस्कार विजेता ज्येष्ठ यंग पत्रकार पोपटलाल यांचे स्वप्न आहे की लवकरच त्याला कुमारी मुलगी मिळेल आणि ज्याच्याशी तो लग्न करील. पोपटलालसाठी मुलगी शोधणे ही सोसायटी मधील प्रत्येक सदस्याची जबाबदारी आहे. जर कोणी हे कर्तव्य विसरलात तर स्वत: पत्रकार जाऊन त्याची आठवण करुन देतात.

पत्रकार पोपटलाल याच्या भूमिकेत असलेल्या कलाकाराचे नाव श्याम पाठक आहे. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की श्यामला कलाकार नव्हे तर चार्टर्ड अकाउंटंट बनण्याची इच्छा होती. पण त्याला अभिनयाची इतकी आवड होती की त्याने सीएचा अभ्यास मध्यभागी सोडला आणि नॅशनल स्कूल ऑफ ड्रामामध्ये प्रवेश घेतला.

नॅशनल स्कूल ऑफ ड्रामामध्ये शिकत असताना रेश्मा शी त्याची भेट झाली. दोघांनी एकत्र वर्गात शिक्षण घेतले. श्यामने रोशनी वर प्रेम करू लागला आणि प्रकरण लग्नापर्यंत पोहोचले. मग दोघांनी अग्नीला साक्षीदार म्हणून घेतले आणि सात फेरे घेतले. त्यांना आता दोन मुली आणि एक मुलगा आहे. श्याम पाठक याने आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात तैवान भाषेच्या चित्रपटा मध्ये केली. यानंतर त्याने ‘जशोदाबेन जयंतीलाल जोश यांच्या संयुक्त कुटुंब’, ‘सुख बाय चान्स’ या मालिकामध्ये काम केले. मात्र, त्याची खरी ओळख तारक मेहता का उल्टा चश्मा मधून झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.