तारक मेहता का उलटा चश्मा मधील सोनू खऱ्या आयुष्यात आहे अशी..

टीव्हीचा लोकप्रिय कॉमेडी शो ‘तारक मेहता का औलता चश्माह’ गेल्या काही काळापासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. त्याचबरोबर या शोचे सर्व कलाकार आपल्या अभिनय आणि विनोदी नावाने ओळखले जातात. त्याचबरोबर हा कार्यक्रम केवळ प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत नाही तर, शेजारी असूनही कुटुंबाप्रमाणे एकत्र कसे राहायचे हेदेखील शिकवले जाते.

त्याचबरोबर या शोमध्ये सोनूची व्यक्तिरेखादेखील चहात्यांना बरीच आवडली आहे. या शोमध्ये सोनूची भूमिका अभिनेत्री पलक सिधवानी साकारत आहे. पलकने अगदी कमी वेळातच प्रत्येकाला तिचा चाहता बनविला आहे. अभिनयाव्यतिरिक्त ती सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह आहे. पलकने नुकतेच तीची काही ग्लॅमरस छायाचित्रे पोस्ट केली आहेत, ज्यात चाहते खूप प्रतिक्रिया देत आहेत.

पलक सिधवानीने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तिची काही नवीन छायाचित्रे पोस्ट केली आहेत. यापूर्वीही पलक आपली छायाचित्रे शेअर करताना दिसली आहे. त्याचबरोबर चाहते त्यांच्या छायाचित्रांची आतुरतेने वाट पाहत होते. त्यात ती निळ्या रंगाच्या कपड्यात खूप स्टायलिश दिसत आहे.

चित्रातील पलकचे सुंदर स्मित हास्य पाहण्यासारखे आहे.त्याचबरोबर तीचे हे चित्र चाहत्यांना वेड लावत आहे.पलक सिधवानीच्या या चित्रावर केवळ चाहतेच नव्हे तर तारेही भाष्य करीत आहेत. तारक मेहता का उलटा चष्मा मधील अंजली भाभीची भूमिका साकारणारी सुनैना फौजदार यांनी सुद्धा पलक च्या फोटोवर भाष्य केले आहे. तिने लिहिले, ‘सुंदर मुलगी.’..

Leave a Reply

Your email address will not be published.