जेव्हा या व्यक्तीने अभिनेत्री शर्मिला टैगोरचे मन जिंकण्यासाठी,एक-दोन नव्हे तर पाठविले 7 रेफ्रिजरेटर !!

शर्मिला टैगोर ने नुकताच 8 डिसेंबर रोजी आपला वाढदिवस साजरा केला. तर मग आपण मन्सूर अली खान पटौदी आणि शर्मिला टैगोर यांची प्रेमकथा जाणून घेऊ. मन्सूर अली खान पटौदी यांना टायगर पटौदी या नावानेही ओळखले जाते. शर्मिला टैगोर ला प्रभावित करण्यासाठी टायगर पटौदीने 7 रेफ्रिजरेटर पाठविले होते.

शर्मिला टैगोर तिच्या काळातील सर्वात सुंदर अभिनेत्री होती.त्यांनी भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार मन्सूर अली खान पटौदीशी लग्न केले. शर्मिला टैगोर ने नुकताच आपला वाढदिवस साजरा केला आहे. त्यांची मुलगी सोहाने एका मुलाखतीत एक रहस्य सांगितले.ति म्हणाली की तिचे वडील मन्सूर अली खान पटौदी यांनी आईला प्रभावित करण्यासाठी सुमारे 7 रेफ्रिजरेटर पाठवले होते.

शर्मिला टैगोर आणि भारतीय क्रिकेट संघाचे कर्णधार मन्सूर अली खान पटौदी यांची पहिली भेट 1965 मध्ये दिल्ली येथे झाली होती. त्यावेळी सैफ अली खानचे वडील भारतीय क्रिकेट संघाचे कर्णधार होते. सैफ च्या आई वडिलांची भेट ही एका सामान्य सामान्य मित्रा द्वारे झाली. त्यावेळी शर्मिलाला पटौदीच्या नवाबाबद्दल सर्व काही माहित होते, पण टायगर पटौदीला शर्मिलाच्या कारकीर्दीबद्दल फारसे माहिती नव्हते. सैफ अली खानचे वडील मन्सूर अली खान पटौदी यांनी शर्मिला टैगोर चा कोणताही चित्रपट पाहिला नव्हता. तथापि, पहिल्या सभेत त्यांनी शर्मिला टैगोर यांना आपले हृदय दिले.

एका मुलाखतीत शर्मिला आणि टायगरची मुलगी सोहा अली खानने खुलासा केला होता की ‘पप्पांनी मम्मीला प्रभावित करण्यासाठी घरात 7 फ्रिज पाठवले होते. सोहाने सांगितले, “अब्बा, अम्मा एका फिल्म पार्टीत भेटले होते. अब्बा अम्मावर खूप प्रेम करत होते. अब्बाने अम्माला प्रभावित करण्याचा प्रयत्न केला पण अम्माने त्यांला त्या वेळी भाव सुद्धा दिला नाही.

त्यावेळी अब्बाने अम्माला एक नाही तर दोन नाही तर सात रेफ्रिजरेटर्स तिच्या घरी पाठविले. यानंतर अम्माने अब्बाला बोलावून म्हटली ‘तू वेडा आहेस काय? काय चाललंय. या घटनेनंतर अब्बाने तिला रात्रीच्या जेवणासाठी मान्यता मागितली आणि कदाचित अशाच प्रकारे त्यांच्या प्रेमाची सुरुवात झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.