सुशांतच्या आधीच्या प्रियेसीचा अनोखा विडिओ झाला वायरल!!

अंकिता लोखंडे यांनी अलीकडेच अनेक व्हिडिओ शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती तिचा प्रियकरा विक्की जैनच्या भाचीसोबत तिच्या मांडीवर घेऊन डान्स करताना दिसत आहे.टीव्हीवरून बॉलिवूडमध्ये पोहोचणारी अंकिता लोखंडे ही सोशल मीडियावर सध्या झळकत आहे. तिचे व्हिडिओ आणि फोटो सामायिक करून ती चाहत्यांशी संबंधित असते.

अंकिता लोखंडे यांनी अलीकडेच अनेक व्हिडिओ शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती तिच्या प्रियकरा विक्की जैनच्या भाचीसोबत तिच्या मांडीवर घेऊन डान्स करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडेची स्टाईल बर्‍यापैकी गोंडस दिसत आहे. अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ चाहत्यांनासुद्धा खूप आवडला असताना अंकिता लोखंडेही कमेंटच्या माध्यमातून स्टाईल मध्ये कौतुक करीत आहेत.

अंकिता लोखंडे यांनी एक नाही तर अनेक व्हिडिओ शेअर केले आहेत. एका व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री तिच्या मांडीवर घेऊन मुलीबरोबर ‘हॅपी बर्थडे’ हे गाणे गात असताना दिसली आहे, तर दुस व्हिडिओमध्ये ती नेहा कक्कर (नेहा कक्कर) यांच्या गाण्यात ‘तारों के शहर में’ या गाण्यावर मुलीबरोबर नाचताना दिसली आहे. या सर्व व्हिडिओ आणि फोटोंमध्ये अंकिता लोखंडे यांची सुंदर शैली पाहण्यासारखी आहे. आपला व्हिडिओ सामायिक करताना अंकिता लोखंडे यांनी लिहिले की, “चलो ले चले त तुम्हे…” फोटो आणि व्हिडिओमध्ये ती काळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये दिसली असून, तिचा लुकही कौतुकास्पद आहे.

अंकिता लोखंडे यांनी नुकतेच सु-शां त+सिंग यांच्या ‘कौन तुझे’ या गाण्यावर परफॉरमन्स केला असून या अभिनेत्याला श्रद्धांजलीही दिली आहे. तिने तिच्या डान्स परफॉरमन्सची एक झलक सोशल मीडियावरही शेअर केली आहे, ज्यात ती व्हाइट आउटफिटमध्ये नाचताना दिसत आहे. अंकिता लोखंडे यांच्या कारकीर्दी बद्दल बोलताना तिने अनुक्रमे पवित्र नातेसंबंध असलेल्या लोकांची मने जिंकण्यात कोणतीही कसर सोडली नव्हती. फक्त टीव्ही सिरीयलच नाही तर तिने आपल्या अभिनयाने बॉलिवूडमध्येही स्थान मिळवले. बागी 3 आणि मणिकर्णिका सॉन्गमध्ये ती मुख्य भूमिकांमध्ये दिसली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.