तैमुर खानचे त्याच्या बाणीसोबतचे फोटोस झाले वायरल!!

सैफ अली खान आणि करीना कपूर यांचा मुलगा तैमूर अली खान बर्‍याचदा चर्चेत असतो. अलीकडे हिमाचल प्रदेशात आईबरोबर सुट्टीनंतर मुंबईत परतलेली तिची चुलत बहीण इनाया नौमी खेमूसोबत अलीकडे तैमूर अली खानचे चित्र इन्स्टाग्रामवर व्हायरल होत आहे. तैमूर अली खानची आई करीना कपूरने दोन्ही मुलांचे खूपच गोंडस चित्र शेअर केले आहे. या फोटोसह करीना कपूरने ‘टिम-टिम आणि इनाया’ या कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे. सैफ अली खानची बहीण सोहा अली आणि कुणाल खेमू यांच्या मुलीचे नाव इनाया आहे. इनाया आणि तैमूर यांचे एकत्र खेळताना काढलेले छायाचित्रे खूप गोंडस आहेत.

करीना कपूरने बहुदा तैमूर अलीचे घरगुती नाव कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे.कदाचित ती तैमूरला घरी टीम- टीम नावाने बोलते. सोमवारी सुट्टीच्या दिवशी हिमाचलच्या मैदानावरून परतलेली करीना कपूर बहुतेकदा पालमपूर आणि धर्मशाळेमधून फोटो काढत असते. वास्तविक सैफ अली खान ‘भूत पोलिस’ चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी हिमाचलमध्ये होता. यावेळी त्यांचा मुलगा तैमूर आणि पत्नी करीना देखील सोबत होते.

सोमवारी मुंबई परत आल्यावर करीनाने लिहिले, “बाय बाय पालमपूर, काय मस्त अनुभव आहे … आणि नमस्कार मुंबई … मी घरी येत आहे.” या सुट्ट्यांमध्ये अभिनेत्री मलायका अरोरा खानसुद्धा त्याच्यासोबत होती. करीना कपूर तिच्या दुसर्‍या मुलाला जन्म देणार आहे. मार्चमध्ये सैफ अली खान आणि करीना कपूर यांच्या घरी नवीन पाहुना येऊ शकतो.

तिच्या सासू शर्मिला टागोर यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा देऊन करीना कपूरने लिहिले की, ” मस्त आणि कडक स्त्री मला माहित आहे … वाढदिवसाच्या शुभेच्छा माझ्या सासू बाई.’ करीन कपूरचा लालसिंग चड्ढा हा चित्रपट येत आहे, ज्यामध्ये तीने आमिर खानसोबत अभिनय केला आहे, तर सैफ अली खान भूत पोलिस आणि आदिपुरुष सारख्या चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.