शाहरुख खानची मुलगी सुहाना खानचा वेगळाच फोटो झाला वायरल!!

शाहरुख खानची मुलगी सुहाना खान ही सुद्धा तिच्या वडिलांप्रमाणेच इंटरनेटवर खूप लोकप्रिय आहे. नुकताच इंस्टाग्रामवर पोस्ट केलेला फोटो चाहत्यांनाही खूप आवडला आहे. या फोटोमध्ये सुहाना तिच्या मैत्रीणी सोबत दिसत आहे. कदाचित त्या मैत्रीणी साठी तिने फोटोसह ‘मिस यू’ असे कॅप्शनही लिहिले आहे. प्रिंटेड टॉप आणि डेनिममध्ये सुहाना खान खूपच गोंडस दिसत आहे. सोशल मीडियावर अनेकदा फोटो अपलोड करणार्‍या सुहानाच्या या फोटोवर लोक बर्‍याचदा कमेंट करत असतात. तिच्या एका चाहत्याने लिहिलेे आहे , ‘तुमची फिटनेस खूप चांगली आहे.’

या चित्रावर तीची खास मैत्रीण शनाया कपूरने तिला ‘ब्युटी’ असे लिहिले आहे. धीरूभाई इंटरनॅशनल स्कूलमध्ये शिकणारी सुहाना खान नुकतीच वडील शाहरुखच्या 55 व्या वाढदिवसा नंतर मुंबई ला परतली .वडिलांच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनची छायाचित्रेही इन्स्टाग्रामवर चाहत्यांसह शेअर केली आहेत. सुहाना खान आपल्या चाहत्यांसह इन्स्टाग्रामवर फोटो शेअर करत असतानाही ती ट्रोलना योग्य प्रतिसाद देण्यात अपयशी ठरली. सप्टेंबरमध्ये जेव्हा काही ट्रोलने ‘काळी’ म्हटले तेव्हा तिने त्यांना योग्य प्रत्युत्तर दिले आणि पोस्टमधील टिप्पण्या म्हणून पाठविलेल्या संदेशांचे स्क्री^नशॉ^ ट पोस्ट केले.

सुहाना खानच्या लुकशिवाय चाहते तिच्या फिटनेसचे कौतुकही करीत आहेत. गेल्या वर्षी सुहाना खानने न्यूयॉर्क विद्यापीठात प्रवेश घेतला होता. कोरोना काळात अनेक महिने घरी राहिल्यानंतर शाहरुख खान आपल्या कुटूंबासह अलीकडेच दुबईमध्ये आयपीएल टीम कोलकाता नाइट रायडर्सच्या विजय कार्यासाठी दुबईला गेला होता.

त्याच्यासमवेत पत्नी गौरी कहान, मुले आर्यन, सुहाना खान आणि सर्वात धाकटा मुलगा अबराम यांच्यासमवेत होते.सुहाना खानच्या कारकीर्दीबद्दल वडील शाहरुख खानने नुकतेच म्हटले होते की ती सध्या शिकत आहे आणि योग्य वेळी बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करेल. मुलीचे कौतुक करताना शाहरुख म्हणाला की ती स्टेज वर खूप आरामदायक आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.