साध्या भोळ्या दिसणाऱ्या तारक मेहता.. मधील बाबताचे जबरदस्त बो^ल्ड फोटोस झाले वायरल!!

तारक मेहता का उलटा चश्मा मधील बबीता जी, म्हणजे अभिनेत्री मुनमुन दत्ताने निळ्या ड्रेसमध्ये जबरदस्त बो^ ल्ड फोटो शेअर केले आहेत. ही छायाचित्रे इंटरनेटवर व्हायरल होत आहेत.

मुनमुन दत्ताने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिचे खूप बो^ ल्ड फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये ती निळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये दिसत आहे. या ऑफ शो ल्डर ड्रे ससह तिने खूप सुंदर केस रचनाही बनविली आहे. तिने लाल लिपस्टिकने आपला लुक बनवला आहे. या फोटोशूटमध्ये मुनमुनने खूप सिझलिंग पोज दिल्या आहेत. त्याच वेळी तिच्या ड्रेस आणि स्टाईलिंगबरोबर तिचे दागिनेही खूप सुंदर दिसत आहेत.

त्याची स्टाईल चाहत्यांना खूप आवडली आहे. यामुळेच या छायाचित्रांवर चाहत्यांना बेदम प्रतिक्रिया उमटत आहेत. प्रत्येकजण त्यांच्या कृतीबद्दल वेडा झाला आहे. मुनमुन दत्ता हे टीव्ही जगातील एक सुप्रसिद्ध नाव आहे. मुनमुन सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव आहे. ती अनेकदा आपले फोटो चाहत्यांसह शेअर करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.