मोठं मोठे अभिनेतेही पडतील फिके एव्हडा देखणा आहे अमिताभ बच्चन यांचा नातू!!

बॉलिवूड सुपरस्टार अमिताभ बच्चन आणि अभिनेत्री जया बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन यांनी आपल्या आई-वडिलांप्रमाणेच बॉलिवूडमध्ये करिअर केले आहे, पण अमिताभ यांची मुलगी श्वेता बच्चन नेहमीच फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर होती. दुसरीकडे, त्यांची मुलगी नव्या नवेली नंदा सोशल मीडियावर खूप प्रसिद्ध आहे, तर त्यांचा मुलगा अगस्त्य नंदाबद्दल फारच कमी लोकांना माहिती असेल. आज आम्ही या कथेत तुम्हाला अगस्त्य नंदाबद्दल काही माहिती देणार आहोत.

अगस्त्य इंस्टाग्रामवर क्वचितच सक्रिय आहे. पण जेव्हा जेव्हा ते पोस्ट शेअर करतात तेव्हा त्यांच्या सोशल मीडियावरील पोस्ट व्हायरल होतात. अगस्त्या नंदाचा जन्म 23 नोव्हेंबर 2000 रोजी झाला होता. अगस्त्य, बच्चन कुटुंब तसेच बॉलीवूडच्या फेमस कपूर फॅमिलीशी संबंधित असतात. अगस्त्याचे वडील निखिल नंदा रितु नंदा (राज कपूर यांची मुलगी) यांचा मुलगा आहे. कपूर कुटुंबात जेव्हा जेव्हा एखादा फंक्शन असतो तेव्हा श्वेता बच्चन यांच्यासह बच्चन नक्कीच त्या कुटुंबाला घरी बोलवतात.

शाहरुख खानची मुलगी सुहाना खान आणि अगस्त्य खूप चांगले मित्र आहेत. काही वेळा दोघेही एकत्र फिरताना स्पॉट्स झाले आहेत. इतकेच नाही तर अगस्त्य आणि सुहाना देखील इन्स्टाग्रामवर एकमेकांच्या फोटोंवर कमेंट करतात. अगस्त्य नंदा सध्या परदेशात शिक्षण घेत आहे. त्याने लंडनमधील सेव्हन ओक्स स्कूलमधून पदवी प्राप्त केली आहे.

एका वृत्तानुसार, अगस्त्यचा कल बॉलिवूडकडे आहे त्याची दिशा चित्रपट निर्मितीकडे आहे. काही वर्षांपूर्वी अगस्त्यने आपल्या दोन मित्रांसह एक शॉर्ट फिल्म देखील केली होती. या चित्रपटाची पटकथा दिग्दर्शन अगस्त्य यांनी केले असून त्यांनी पार्श्वभूमी संगीतही दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.