या कारणामुळे करिश्मा कपूर करत होती अक्षय कुमारचा द्वेष जाणून धक्का बसेल!!

भारतातील कोरोना साथीच्या आजाराचा परिणाम कमी झालेला नाही. लोकांच्या सोयी आणि गरजा लक्षात घेऊन सरकार बरीच ठोस पावले उचलत आहे. तथापि, बॉलिवूड आणि टीव्ही सेलेब्स आपल्या कामावर परतले आहेत. त्याच वेळी, असे काही सेलेब्स आहेत जे अद्याप घरात कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहेत. अशा परिस्थितीत सेलेब्स चे फोटो आणि व्हिडिओं सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. दरम्यान, अक्षय कुमार आणि करिश्मा कपूर विषयी एक कहाणी व्हायरल होत आहे.

या दोघांनीही काही चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे, पण एकेकाळी असे झाले की करिश्मा,अक्षय चा द्वेष करू लागली होती. आता करिष्मा चित्रपटांमध्ये कमी दिसत असतांना,अक्षय येत्या काळात अनेक चित्रपट प्रदर्शित करणार आहे. नुकताच त्याचा लक्ष्मी हा चित्रपट ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाला. अक्षय आणि करिश्मा यांनी “जानवर, मेरे जीवन साथी, हां मैंने भी प्यार किया है” या चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले होते. करिश्मासोबत अक्षयचा पहिला चित्रपट दीदार होता.

दीदार चित्रपटाच्या सेटवर अक्षय अगदी खाली आला होता. त्याचवेळी दिग्दर्शक प्रमोद चक्रवर्ती अक्षयचा चांगला मित्र झाला. अशा परिस्थितीत करिश्मा रागाने अक्षयला म्हणाली की तो दिग्दर्शकाचा चमचा आहे,आणि तिने अक्षयला खूप द्वेष करायला सुरुवात केली. एवढेच नव्हे तर करिश्माला अक्षयला पाहण्यास त्रास होऊ लागला. याउलट अक्षयच्या हृदयात करिश्माबद्दल कटुता नव्हती. जोपर्यंत करिष्माच्या हाती मोठा चित्रपट येत नव्हता तोपर्यंत अक्षयबरोबर तीने अनेक चित्रपट साइन केले.अक्षयने करिश्माची बहीण करिना कपूरसोबतही अनेक चित्रपटात काम केले आहे.

त्यानंतर करिश्माने निर्णय घेतला की ती आता अक्षयसोबत आणखी काम करणार नाही. तेव्हा च तिने यश राजची फिल्म ‘दिल तो पागल है’ या चित्रपतसाठी साईन केली अक्षयचीही या चित्रपटात छोटी भूमिका होती. चित्रपटात ती अक्षयच्या विरोधात अभिनय करणार नव्हती. म्हणून तिने हा चित्रपट सोडला नाही आणि हा चित्रपट हिट ठरला. करिश्माला चित्रपट संघर्ष साठी ऑफर मिळाली, तिला या चित्रपटाची स्क्रिप्ट आवडली पण जेव्हा अक्षय या चित्रपटात आहे हे जेव्हा तिला कळले तेव्हा तिने तो चित्रपट करण्यास नकार दिला. त्याच वेळी फिल्म हेराफेरी बाबतही असेच काहीसे घडले.

अक्षयच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, त्याच्या पुढील चित्रपट म्हणजे बेल बॉटम, सूर्यवंशी, बच्चन पांडे, पृथ्वीराज, रक्षाबंधन, राम सेतु, अत्रंगी रे. अक्षय आजकाल आपल्या चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. नुकताच अक्षयचा लक्ष्मी चित्रपट ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाला होता. या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत त्याच्यासोबत कियारा अडवाणी देखील होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.