14 वेळा गर्भधारणा अयशस्वी ठरल्यानंतर सलमानमुळे आई बनली ही अभिनेत्री!!

कॉमेडियन कृष्णा अभिषेकची पत्नी, अभिनेत्री आणि मॉडेल काश्मिरी शाह 49 वर्षांची झाली आहे. त्यांचा जन्म 2 डिसेंबर 1971 रोजी मुंबई येथे झाला. जरी त्याला चित्रपटांमध्ये जास्त संधी मिळू शकल्या नाहीत परंतु टीव्ही इंडस्ट्रीत त्याने बरेच नाव कमावले आहे. तिच्या हॉट आणि ग्लॅमरस लुकसाठी परिचित असलेल्या काश्मिरा 9 वर्षांपासून कृष्णासोबत लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये होती आणि त्यानंतर 2013 मध्ये लग्न केले. तथापि, लग्नानंतर तिला आई होणे कठीण झाले. ती देखील एक अत्यंत वाईट टप्प्यातून गेली. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की काश्मिराचा गर्भधारणा 14 वेळा अयशस्वी झाला आहे. यानंतर सलमान खानच्या सल्ल्यानंतर, ती सरोगेसीपासून दोन मुलांची आई झाली. मुलानंतर तिला मुलगी दत्तक घ्यायची आहे.

कृष्णा आणि कश्मिरा सरोगेसीच्या माध्यमातून मे 2017 मध्ये जुळ्या मुलांचे पालक झाले. यानंतर सुमारे एक वर्षानंतर, एप्रिल 2018 मध्ये, काश्मिरानी स्वत: एका मुलाखतीत एका वेबसाइटला सांगितले – कौटुंबिक नियोजनासाठी मी माझ्या कामापासून स्वत: ला दूर केले आणि गेल्या तीन वर्षांपासून गर्भधारणेचा प्रयत्न केला, परंतु तसे झाले नाही.

तिनी सांगितले होते- माझी कंबर 24 वरून 32 पर्यंत बदलली आणि हा टप्पा माझ्या साठी खूप वेदनादायक झाला. पण मी धैर्य गमावले नाही. दरम्यान, लोक असे म्हणू लागले की मी गर्भवती होउ शकत नाही, परंतु तसे नाही. मी गर्भवती होण्यासाठी सर्वकाही प्रयत्न केला. मी खरोखरच त्या सेरोगेट आईचे आभार मानात आहे, जीने माझ्या मुलांना जन्म दिला आणि खूप वेदना सहन केल्या. तिने आपल्या जुळ्या मुलांचे नाव रियान आणि कृशंक ठेवले.

सलमानने सरोगसीबद्दल आमच्यात आत्मविश्वास वाढवला… असे कृष्णा ने सांगितले, तो असा ही म्हणाला कि ते आमच्या कुटुंबातील सदस्य नसून सुपरस्टार्स आहेत. तरीही ते विचार न करता, आमच्या सोबत कुटुंबासारखे राहीचे.काश्मीराने चित्रपटाचे निर्माता ब्रेड लिसरमनशी लग्न केले. पण हे लग्न जास्त काळ टिकू शकले नाही.दोघांचे 6 वर्षात घटस्फोट झाला.

यानंतर काश्मिराने चित्रपटात परतण्याचा निर्णय घेतला. यावेळी ती कृष्णा अभिषेकला भेटली. जयपूर येथे काश्मिरा आणि कृष्णाची प्रथम भेट झाली. त्यावेळी काश्मिरा पती ब्रेडपासून विभक्त झाली होती. सुरुवातीपासूनच कृष्णाच्या मनात काश्मिरासाठी सॉफ्ट कॉर्नर होता. काश्मिरा विवाहित आहे याबद्दल त्याला फार वाईट वाटले. पण आता काश्मिरा आपल्या पतीपासून विभक्त होत आहेत हे कृष्णाला समजताच कृष्णाची काश्मिराबद्दलची रुची अधिकच वाढली.

एक काळ असा आला होता जेव्हा त्या दोघांमधील जवळीक वाढू लागली. दोघांमधील नातं दहा वर्षांहून अधिक काळा पासून आहे. 1997 मध्ये शाहरुख खान फिल्म, येस बॉसमधून कश्मीराने डेब्यू केला होता. यानंतर तीनी प्यार तो होना है, हिंदुस्तान की कसम, दुल्हन हम ले जाएंगे, हेरा फेरी, कभी प्यार ना हो, आशिक, मर्डर आणि वेक अप सिड सारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले. टीव्हीबद्दल बोलताना ती बिग बॉस सीझन 1 चा भाग होती. यानंतर ती 2007 मधे नच बलिये 3 मध्ये कृष्णा अभिषेक सोबत दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.