तारक मेहेता का उलटा चष्मा या मालिकेतील अभिनेत्रींचे खरे पती तुम्हाला नक्कीच माहीत नसतील

टीव्ही सुपर हिट शो ‘तारक मेहता का औलता चश्मा’ मध्ये दिसणार्‍या कलाकारांना कित्येक वर्षांपासून लोकं ओळखतात. या शोमध्ये दिसणारी जोडपी प्रेक्षकांसाठी वास्तविक जीवनातील जोडप्यांसारखी वाटत आहे.पण आज आम्ही आपल्याला सांगणार आहोत की या शोमध्ये दिसलेल्या अभिनेत्रींच्या खर्या आयुष्यातील पती कोण आहे.

गोकुळधामच्या एकमेव सेक्रेटरी आत्माराम तुकाराम भिडे यांची पत्नी ची भूमिका,अभिनेत्री सोनालिका जोशी निभावत आहे, समीर जोशी हे अभिनेत्री सोनालिका जोशी यांचे खऱ्या आयुष्यातील पती आहेत. सोनालिका नेहमीच तिची छायाचित्रे त्याच्याबरोबर शेअर करते. कालपर्यंत तारक मेहताच्या उल्टा चश्मा या मालिकेतील अभिनेत्री प्रिया आहूजा या चॅनेलची रीटा रिपोरर्टर होती. प्रिया आहुजाने तारक मेहता या मालिकेच्या दिग्दर्शक मालव राजदाशी लग्न केले आहे … प्रियाने नुकतेच तिच्या पहिल्या मुलाला जन्म दिला आहे आणि ती सध्या तिच्या मातृत्वाचा आनंद घेत आहे.

या शोमध्ये अभिनेत्री अंबिका राजणकर ह्या कोमल हत्तीची भूमिका साकारात आहे. अरुण रांजणकर असे अंबिकाच्या रिअल लाइफ हजबंड चे नाव आहे. अरुण एक प्रसिद्ध दिग्दर्शक आणि अभिनेता आहे.अंबिका आणि अरुणलाही एक मुलगा आहे, ज्यांचे नाव अथर्व आहे. तारक मेहताच्या उलट चष्म्यात अभिनेत्री जेनिफर मिस्त्री सिंग सोढीची पत्नी रोशनची भूमिका साकारत आहे. जेनिफरचा खरा नवरा बॉबी बन्सीवाल आहे आणि तो पेशाने एक अभिनेता आहे. जेनिफर तिच्या सोशल मीडिया खूप अ‍ॅक्टिव रहात आहे आणि बर्‍याचदा पती आणि मुलीबरोबर फोटो शेअर करते.

या मालिकेत बबिता जीची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री मुनमुन दत्ता आहे, ती तिच्या स्टाइलिश लुकसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. या मालिकेत ती कृष्णन अय्यर यांच्या पत्नीची भूमिका साकारत आहे. वास्तविक जीवनात ती अजूनही अविवाहित आहे.

या शोमध्ये जेठालालच्या पत्नीची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री दिशा वाकानी तिच्या दया भाभीच्या भूमिकेत जबरदस्त हिट आहे पण दिशा आई झाल्यापासून तिने या सीरियलपासून अंतर ठेवले आहे. या शोमध्ये अद्याप तिची जागा घेण्यात आलेली नसली तरी दिशा वाकानीचा खर्या आयुष्याचा नवरा व्यावसायिक आहे आणि त्याचे नाव मयूर पांडे आहे. नुकतीच अभिनेत्री सुनैना फोडदार तारक मेहता यांची पत्नी अंजली मेहताच्या भूमिकेत दिसू लागली आहे.अनेक वर्षांपासून शोमध्ये अंजलीची व्यक्तिरेखा नेहा मेहता निभावत होती. तथापि, सुनैना अजूनही खर्या आयुष्यात सिंगल आहे आणि सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.