खऱ्या आयुष्यात काहीश्या आशा आहेत तारक मेहता का उलटा चष्मा या मालिकेतील अभिनेत्री

टीव्हीची लोकप्रिय मालिका तारक मेहता का औलता चश्माने नुकतीच तीन हजार भाग पूर्ण केले. 12 वर्षांपासून या शोला सातत्याने प्रेक्षकांचे प्रेम मिळत आहे. मालिकांमधील प्रत्येक पात्राची स्वतःची फॅन कॅटेगरी आहे. गोकुळधाम सोसायटीमध्ये राहणार्या महिला पात्रांना प्रेक्षकांनी नेहमीच प्रेम केले आहे. दयाबेन, अंजली, माधवी, कोमल, रोशन आणि बबिता जी यांची नेहेमीच जोडी बनते. पडद्यावर ही पात्रे साकारणार्‍या या अभिनेत्रींच्या चाहत्यांना उत्सुकता आहे की त्यांचे हे कलाकार वास्तविक जीवनात कसे आहेत. तर चला या भागातील अभिनेत्रींची वास्तविक जीवनातील छायाचित्रे दाखवूया.

दिशा वाकानी (दया बेन)- दयाबेनची भूमिका साकारून प्रसिद्धी मिळालेली दिशा वाकानी बर्‍याच दिवसांपासून शोमध्ये नव्हती. दिशाने 2017 मध्ये प्रेग्नन्सीमुळे शो सोडला होता. त्यानंतर बर्‍याच बातम्या आल्या आहेत की ती शोमध्ये परतणार आहे पण अद्याप तसे झाले नाही. कार्यक्रमात दयाबेन उल्लेख करत असले तरी. यामुळे असा विश्वास आहे की दिशा येत्या काळात या शोमध्ये परत येऊ शकेल. तथापि, तारक मेहतामध्ये दिशा नेहमीच साडी परिधान करताना दिसली आहे परंतु तिच्या चाहत्यांनी तिला आधुनिक लूकमध्ये कमी पाहिले असेल.

सुनैना फौजदार (अंजली मेहता)- सुनैना फौजदार ही या मालिकेत श्रीमती तारक मेहता म्हणजेच अंजली मेहताची व्यक्तिरेखा साकारत आहेत. यापूर्वी हे पात्र नेहा मेहता ही भूमिका साकारत होते, पण लॉकडाउननंतर तिने पुन्हा शुटिंग सुरू केले नाही. मात्र, शोमध्ये नेहमीच सलवार सूट परिधान केलेली दिसणारी सुनैना फौजदार वैयक्तिक आयुष्यात खूपच आधुनिक आहे. तिची ही चित्रे पाहून तुम्हीही विश्वास ठेवणार नाही.

मुनमुन दत्ता (बबिता जी)- मुनमुन दत्ता ऊर्फ बबीता जी देखील पडद्यावर ग्लॅमरस असून तिचा बो-ल्ड लूक खर्या आयुष्यातही दिसतो. इंस्टाग्रामवर शेअर केलेले मुनमुन दत्ताचे फोटो पाहून असे म्हणता येईल की ती परिपूर्ण फॅशनिस्ट आहे. याचे एक कारण म्हणजे तिने मॉडेल म्हणून करिअरची सुरुवात केली होती.

अंबिका रांजणकर ( कोमल हत्ती)- या शोमध्ये अंबिका रांजणकर,कोमल हत्ती च्या भूमिकेत आहेत. तिचा अभिनय प्रेक्षकांना चांगलाच आवडला आहे. अंबिका तिच्या व्यक्तिरेखेमध्ये परिपूर्ण दिसते. तिच्या इंस्टाग्रामवर तिच्या मॉडर्न लूकची अनेक छायाचित्रे आहेत.

जेनिफर मिस्त्री (रोशन)- श्रीमती सोढ़ी उर्फ रोशन, चे पात्र अभिनेत्री जेनिफर मिस्त्री निभावत आहे. शोमध्ये जेनिफरची ही ग्लॅमरस स्टाईल दिसत नाही पण ती स्टाईल तिच्या इंस्टाग्रामवरील छायाचित्राणतुन दिसते. सोनालिका जोशी (माधवी भिडे)- अभिनेत्री सोनालिका जोशी तारक मेहतामध्ये माधवी भिडेची भूमिका साकारत आहे. सोनालिका नेहमी मालिकेत साडी नेसताना दिसते, वास्तविक जीवनात ती खूप स्टाइलिश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.