कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात असा दिसत होता टायगर श्रॉफ, जुने फोटो पाहून थक्क व्हाल!!

अभिनेता टायगर श्रॉफ आपल्या अभिनयाव्यतिरिक्त आपल्या तंदुरुस्तीसाठी देखील ओळखले जातात. त्याच्या इंस्टाग्रामवर असे छायाचित्रे आणि चित्रफीतीचा भडिमार आहे ज्यामधे ते व्यायाम करताना दिसतात. टायगर आता आपले एक ब्लॅक अँड व्हाईट छायाचित्र सामायिक केले आहे, जे अत्यंत खास आहे. छायाचित्र टायगर च्या कारकिर्दीच्या सुरुवाती दिवसाचे आहे. या चलचित्रपटासोबत त्याने कॅप्शन मध्ये लिहिले – ‘ हे माझ्या सुरुवाती चित्रीकरणापैकी आहे. जास्त काही नाही बदलले आहे शिवाय चेहऱ्यावरील केसांच्या.

‘ छायाचित्रात टायगर सिक्स पॅक अॅब्स मध्ये दिसत आहे. त्याचा जीवघेणा लूक बघून चाहते देखील घायाळ झाले. मागील दिवसात टायगर ने मालदीव पासून आपले अनेक छायाचित्रे आणि चित्रफिते सामायिक केली होती. काही छायाचित्रात टायगर समुद्राच्या किनाऱ्यावर दिसत आहे तर काही मध्ये गोता मारताना दिसत आहे. मालदीव साठी तो आपल्या मानलेली प्रियसी दिशा पटानी सोबत गेला होता.

टायगर श्रॉफ चा येणारा चित्रपट ‘ गणपत ‘ ची निर्मात्यांनी अधिकृतरित्या घोषणा केली आहे. या चित्रपटाची निर्मिती एंटरटेनमेंट बॅनर खाली होणार तर चित्रपट सूचनांची जबाबदारी सोपवण्यात आली आहे हृतिक रोशन चा चित्रपट ‘ सुपर 30 ‘ बनवणारे विकास बेहल यांना. हा एक ऍक्शन थरारक चित्रपट आहे. या चित्रपटाचे चित्रीकरण पुढच्या वर्षाच्या मध्यापासून सुरू होईल.

टायगर श्रॉफ चा शेवटचा चित्रपट याच वर्षी प्रदर्शित झालेला बागी 3 आहे. चित्रपटात टायगर व्यतिरिक्त रितेश देशमुख, श्रद्धा कपूर आणि अंकिता लोखंडे यांनी मुख्य भूमिका आहे. चित्रपटाचे निर्देशन अहमद खान यांनी केले आहे. बागी 3 मध्ये पुन्हा एकदा टायगर चा ऍक्शन अवतार बघायला मिळाला. प्रेक्षकांकडून चित्रपटाला चांगली प्रतिक्रिया मिळाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.