जेव्हा या अभिनेत्रीने शाहरुख खान साठी काढले होते सगळे कपडे, प्रणयरम्य दृश्यात तोडल्या सर्व मर्यादा!!

बॉलिवूड मध्ये प्रणयरम्य दृश्य ही खूपच लहान गोष्ट झाली आहे. कलाकार एकमेकांसोबत असे दृश्य करण्यासाठी अजिबात संकोच करत नाहीत आणि त्यांची हीच केमिस्ट्री कधी प्रसिद्ध होवून जाते तर कधी लाज वाटते. तथापि, काही असे देखील कलाकार आहेत ज्यांनी नो किसिंग आणि नो इं टी मे ट दृश्याचा नियम स्वीकारला आहे आणि काही असे पण आहेत ज्यांनी कॅमेऱ्यासमोर सगळे कपडे काढले आहेत.

होय, असेच एक अभिनेते आहेत शाहरुख खान. जे जवळपास 2 वर्षानंतर पडद्यावर वापस आले आहेत आणि येणारा चित्रपट पठाण चे चित्रीकरण चालू केले आहे. यादरम्यान शाहरुख शी संबंधित एक किस्सा खूप व्हायरल होत आहे ज्यामधे शाहरुख ने मर्यादेपेक्षा जास्त बो ^ल्ड दृश्य दिले होते आणि अभिनेत्रीने कपडे काढले होते.

खरतर, जेव्हा शाहरुख खान यांनी आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात केली होती तेव्हा चित्रपटसृष्टीत कोणीच गॉडफादर नसल्या कारणामुळे त्यांना खूप संघर्ष करावा लागला होता. त्यांनी अनेक चित्रपटात काम केले आणि चित्रपट दीवाना नंतर त्यांची अनेक चित्रपटे बॉक्स ऑफिसवर अपयशी ठरली. असाच एक चित्रपट आहे ‘ माया मेमसाब ‘ ज्याला केतन मेहता यांनी दिग्दर्शित केले होते. चित्रपट शाहरुख खान ने बो- ल्ड दृश्ये दिले होती आणि बराच गोंधळ देखील झाला होता. या चित्रपटात अभिनेत्यासोबत अभिनेत्री दीपा साही मुख्य भूमिकेत होती.

माध्यमांनुसार चित्रपटातील बो^ ल्ड दृश्यांसाठी दीपा साही ने खूपच बो^ ल्ड पाऊल उचलले होते आणि प्रणयरम्य दृश्याची चर्चा देखील खूप झाली होती. यादरम्यान एका पत्रकाराने मासिकेवर बरेच काही चुकीचे छापले होते. ज्यावर किंग खान खूप रागावले होते आणि पत्रकाराला मारण्यासाठी पोहचले होते आणि लोकांना वाटू लागले होते की, शाहरुख खानची कारकीर्द इथेच ना संपावी. तथापि, असे नाही झाले आणि बदलत्या वेळेसोबतच गोष्टी बदलल्या आणि शाहरुख खान सुपरस्टार बनले.

शाहरुख खान आणि दीपा साही यांच्या या चित्रपटाची खूप चर्चा झाली होती आणि हा चित्रपट 90 व्या दशकातील बो^ ल्ड चित्रपटांमधून एक चित्रपट मानला जातो. चित्रपटासाठी केतन मेहता यांना ज्युरी चा राष्ट्रीय पुरस्कार मिळाला होता. परंतु बॉक्स ऑफिसवर चित्रपटात अपयशी ठरला होता. तसे या चित्रपटाच्या माध्यमातून शाहरुख ने पहिले प्रणयरम्य दृश्य दिले होते ज्यावर खूप गोंधळ झाला होता. शाहरुख ने आपल्या लांब चित्रपट कारकिर्दीत अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. ज्यामधे बाजीगर, डर, दिल वाले दुल्हनिया, कभी खुशी कभी गम सारखे चित्रपट सामील आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.