धर्मासाठी बॉलिवूड सोडून मौलानासोबत लग्न केलेल्या सना खानचा हा व्हिडीओ आला वायरल

बॉलिवूडला निरोप देऊन लग्नानंतर चाहत्यांना अचानक आश्चर्यचकित करणारी सना खान तिच्या चित्रांसह आणि व्हिडिओंद्वारे सोशल मीडियावर बरीच मथळे बनवित आहे. चाहत्यांना सनाचे व्हिडिओ आणि चित्रे आवडत आहेत.

खरं तर, सनाने अलीकडेच (20 नोव्हेंबर) गुजरातच्या अनस सय्यदसोबत लग्न केले होते, त्यांच्या लग्नाची छायाचित्रे खूप व्हायरल झाली होती. यानंतर आता सनाचा आणखी एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती आणि तिचा नवरा एकमेकांवर प्रेम व्यक्त करतांना दिसत आहेत. व्हिडिओ सामायिक करताना सना खानने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे, “आयतुल कुरसी ‘द थ्रोन’,’ सनाचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

नुकताच सनाचा आणखी एक व्हिडिओही व्हायरल झाला आहे, ज्यामध्ये ती पती अनस सय्यदसोबत ड्राईव्ह वर गेली होती. सना खान आणि अनस सय्यद यांनी 20 नोव्हेंबर रोजी लग्न केले आणि सर्वांना चकित केले. चाहत्यांनी सना यांच्या पोस्टवर आश्चर्य व्यक्त केले तसेच अभिनंदन केले.

https://www.instagram.com/p/CIKlmefgqZC/?igshid=amlllhxeqb2v

विशेष म्हणजे लग्नाची पोस्ट शेअर करताना अभिनेत्रीने लिहिले की, ‘अल्लाहसाठी एकमेकांवर प्रेम केले, अल्लाहसाठी लग्न केले, अल्लाह आम्हाल नेहेमी सोबत ठेऊ आणि पुढील जन्मात देखील आमची भेट घडवून अनु दे..

Leave a Reply

Your email address will not be published.