हेमा धर्मेंद्र झाले पुन्हा एकदा आजी आजोबा , घरी कण्यारत्नांचे आगमन!!

दिग्गज अभिनेते धर्मेंद्र आणि त्यांची पत्नी हेमा मालिनी यांच्या घरी आनंदाची बातमी आली आहे. धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी पुन्हा एकदा आजोबा आजी बनले आहेत. हा आनंद दोघांना दिला आहे त्यांची लहान मुलगी अहाना ने. अहाना ने जुळ्या मुलींना जन्म दिला आहे. याबद्दल माहिती स्वतः अहाना ने सोशल मीडियावरील पोस्टच्या माध्यमातून दिली आहे. अहाना ने इंस्टाग्राम स्टोरी वर एक टीप लिहिली, ” आम्हाला हे सांगताना खूप आनंद होत आहे की आम्हाला दोन मुली झाल्या आहेत आस्त्रिया आणि आदिया.

26 नोव्हेंबर रोजी दोघींचा जन्म झाला. अभिमानी पालक अहाना आणि वैभव वोहरा. उत्साही भाऊ दारेह वोहरा. “अहाना व्यतिरिक्त स्वतः हेमा मालिनी यांनी देखील याबद्दल आपल्या चाहत्यांना माहिती दिली. हेमा मालिनी यांनी देखील एक पोस्ट शेअर केली आहे. या पोस्टमध्ये हेमा ने कॅप्शन मध्ये लिहिले की, ” खूप आनंद होत आहे हे सांगताना की माझ्या लहान मुलीने जुळ्या मुलींना जन्म दिला आहे. मी पुन्हा एकदा दोन्ही पऱ्या अस्त्रिया आणि आदिया यांची आजी बनल्याने खूप आनंदी आहे.

अहाना आणि वैभव वोहरा यांचे लग्न 2 फेब्रुवारी 2014 रोजी झाली होती. लग्नाच्या एका वर्षानंतर अहाना ने एका मुलाला जन्म दिला होता. धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांची मुलगी चित्रपट सृष्टीपासून दूर राहिली परंतु अहाना देखील आपल्या आई सारखीच नृत्यामध्ये पारंगत आहे आणि बरीच नृत्याची कामगिरी देखील करत राहते.

तेच मावशी बनल्यावर अहाना ची मोठी बहीण आणि अभिनेत्री ईशा देओल ने देखील आपला आनंद व्यक्त केला. ईशाने या टीप ला आपल्या इंस्टाग्राम स्टोरी वर शेअर केले आहे. याच वर्षी ईशाने देखील एका मुलीला जन्म दिला आहे. ईशाने आपल्या मुलीचे नाव राध्या ठेवले आहे. याआधी देखील ईशाने एका मुलीला जन्म दिला होता. ईशाने तिच्या पहिल्या मुलीचे नाव मिराया ठेवले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.