तारक मेहता का उलटा चश्मा मालिकेतील ‘आत्माराम भिडे’ साकारणारा मराठमोळा अभिनेता एक भागाचे घेतो एव्हडे शुल्क!!

टीव्हीवरील सर्वात लोकप्रिय आणि जुना कार्यक्रमांपैकी एक म्हणजे ‘तारक मेहता का उलटा चश्माह’ मध्ये प्रत्येक पात्राची स्वतःची एक स्टाईल असते. या वेगळ्या स्टाईलसाठी शो चा प्रत्येक कलाकार वेगवेगळ्या फी आकारतो. येथे आम्ही गोकुळधाम सोसायटीचे सचिव आत्माराम भिडे म्हणजेच मंदार चांदवडकर यांच्या फीविषयी सांगत आहोत.

टीव्हीचा सर्वात लोकप्रिय, जुना आणि कॉमेडी शो ‘तारक मेहता का ओलता चश्म’ चे तीन हजार भाग नुकतेच पूर्ण झाले आहे. गोकुळधाममध्ये राहणार्या लोकांनी तो आनंद साजरा केला आहे. हे कलाकार गेल्या 12 वर्षांपासून लोकांच्या मनावर राज्य करत आहे. टीव्ही टीआरपीच्या बाबतीत हा शो बर्‍याचदा पहिल्या पाचमध्ये समाविष्ट असतो. सोशल मीडियावर, ह्या कार्यक्रमातील पात्राशी निगडित अनेक मिम्स सामायिक केली जातात.

शोच्या लोकप्रियतेचे मुख्य कारण म्हणजे त्याचे चरित्र आणि समकालीन मुद्दे जे थेट सामान्य माणसाशी संबंधित आहेत. अशीच एक भूमिका आत्माराम तुकाराम भिडे यांचे आहे, जी मंदार चांदवडकर यांनी गेल्या 12 वर्षांपासून साकारली होती. ते एक शिक्षक आहेत, जे मुलांना प्रशिक्षण देतात आणि सोसायटीचे सेक्रेटरी आहेत, ज्यांना सोसायटीद्वारे नियमांचे पालन केले जाते. ते त्यांच्या अभिनय आणि वागण्याने लोकांना हसवतात.

शिक्षक म्हणून गोकुळधाम रहिवासी व मुलांना चांगले प्रशिक्षणही देतात,माधवी भिडे यांनी बनवलेले लोणचे आणि पापड देखील ते विकतात . पण तुम्हाला माहित आहे की मंदार चांदवडकर एका भागासाठी किती शुल्क आकारतात? तसे नसेल तर हे जाणून घ्या की मंदार चांदवडकर एका एपिसोडसाठी 80 हजार रुपये घेतात.

मंदार चांदवडकर सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहतात आणि रूटीन लाइफशी संबंधित गोष्टी चाहत्यांसमवेत शेअर करतात. ते आपल्या फिटनेसचीही खूप काळजी घेतात आणि बर्‍याचदा वर्कआउटची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर करतो.ते कुटुंबासमवेत मुंबईत राहतात, स्नेहल चांदवडकर असे त्यांच्या पत्नीचे नाव आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.