मुंबई ते लंडन या जबरदस्त घराचे मालक आहे अभिनेता अनिल कपूर!!

अनिल कपूर हे हिंदी चित्रपटांचे प्रसिद्ध अभिनेते आणि निर्माते आहेत. त्यांची फिटनेस बघून हा अंदाज लावणे खूप अवघड आहे की ते तीन मोठ्या मुलांचे वडील आहेत. अनिल कपूर आपल्या व्यक्तिमत्त्वासाठी ओळखले जातातच पण याच बरोबर ते आपल्या रॉयल जीवनशैली बद्दल देखील चर्चेत असतात. अनिल कपूर मुंबई मध्ये आपल्या कुटुंबासोबत जुहू मध्ये असलेल्या बंगल्यात राहतात. परंतु तुम्हाला माहीत आहे का की अनिल कपूर यांचे याव्यतिरिक्त देखील दुबई, कैलिफोर्निया आणि लंडन मध्ये फ्लॅट्स आहेत ? माहित नसेल ना, या लेखामध्ये आम्ही तुम्हाला दाखवणार आहोत की अनिल कपूर यांच्या सर्व घरांचे छायाचित्रे…

मुंबई- सर्वात प्रथम तुम्हाला दाखवतो मुंबई मध्ये असलेला अनिल कपूर यांचा बंगला. अनिल कपूर मुंबई मधील जुहू भागात राहतात. इथेच त्यांचा बंगला देखील आहे जो खूपच आरामदायी आहे. या बंगल्यामध्ये अनिल कपूर यांची पत्नी सुनीता कपूर, मुलगी रिया कपूर आणि मुलगा हर्षवर्धन कपूर सोबत राहतात. या घराचा देखावा खूपच सुंदर आणि शानदार आहे. घराच्या राहत्या खोलीला पारंपरिक लूक दिला गेला आहे. याव्यतिरिक्त अनिल कपूर यांच्या या बंगल्यात स्वतंत्रपणे एक चित्रपटाची खोली तयार केली आहे. जिथे बसून आरामात चित्रपटे बघता येऊ शकतात. चित्रपट खोलीच्या व्यतिरिक्त घरात एक स्वतंत्रपणे ड्रेसिंग खोली बनवली गेली आहे जिथून अनेक वेळा रिया, सोहम आणि हर्षवर्धन यांची छायाचित्रे देखील बाहेर येत असतात. घरात सगळ्या मुलांच्या खोल्या आप-आपल्या पसंतीने बनवलेली आहेत.

कैलिफोर्निया– अभिनेते अनिल कपूर यांचा एक बंगला कैलिफोर्नियात देखील आहे. खरतर अनिल कपूर यांचा मुलगा हर्षवर्धन शिक्षणासाठी कैलिफोर्निया गेला होता. याच दरम्यान अनिलच्या मुलासाठी कैलिफोर्नियाच्या ऑरेंज काउंटी मध्ये एक 3BHK अपार्टमेंट घेतले होते. या 3BHK अपार्टमेंट मध्ये मागील अंगणात समुद्राचा किनारा आहे. एका मीडिया अहवालानुसार अपार्टमेंट ची किंमत दहा लाख डॉलर्स पेक्षा अधिक आहे.

लंडन– अनिल कपूर यांचे एक घर लंडन मध्ये देखील आहे. लंडनच्या मेफेयर अपार्टमेंट मध्ये अनेक वेळा वेळ घालवताना दिसतात. अनिल कपूर यांना आपले हे घर खूप पसंत आहे, हे घर त्यांना एका जुन्या जगाचा हिस्सा वाटतो.

दुबई– बॉलिवूड मधील अनेक कलाकारांचे घर हे दुबई मध्ये आहे. दुबई मध्ये असलेला अनिल कपूर यांचा हा 2BHK फ्लॅट त्यांनी हा ‘ 24 ‘ च्या चित्रीकरणादरम्यान विकत घेतला होता. अनिल यांचा हा फ्लॅट डिस्कवरी उद्यानाजवळ अल फुरजान मध्ये आहे. एका मुलाखती दरम्यान अनिल कपूर यांनी सांगितले होते की हे अपार्टमेंट खूप स्वस्त आणि चांगल्या ठिकाणी बनलेला आहे. जो त्यांना खूप पसंत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.