या ८ बॉलिवूड अभिनेत्री आहेत आपल्या पतीपेक्षा ही मोठ्या, वयातील अंतर एव्हडे तरीही जगत आहेत सुखी जीवन

असे म्हटले जाते की खरा प्रेमी वय किंवा देखावा पाहत नाहीत. धर्माची भिंत असो किंवा वयाची दरी असो, प्रेम या सर्वांच्या शीर्षस्थानी आहे. विशेषत: बॉलिवूड सेलिब्रिटींचे प्रेम कधीच बांधनात बांधलेले नसतात. आज आम्ही तुम्हाला अशाच आठ अभिनेत्रींबद्दल सांगत आहोत ज्यांनी आपल्यापेक्षा तरुण जीवनसाथी निवडला आहे.

या यादीतील पहिले नाव प्रसिद्ध नृत्यदिग्दर्शक आणि दिग्दर्शक फराह खान यांचे आहे. वयाच्या 39 व्या वर्षी फराहने चित्रपटाचे संपादक शिरीष कुंद्राशी लग्न केले. लग्नाआधी दोघांनीही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले होते. फराह शिरीषपेक्षा आठ वर्षांनी मोठी आहे.बॉलिवूडची डिंपल गर्ल प्रिती झिंटाने 1998 साली ‘दिल से’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. लवकरच प्रितीने चित्रपटाच्या जगात स्वत: ची वेगळी ओळख निर्माण केली. 2016 मध्ये प्रीतीचे अमेरिकन प्रियकर जीन गुडनिफशी लग्न झाले. जीन प्रीतीपेक्षा दोन वर्षांनी लहान आहे.

बॉलिवूड अभिनेत्री बिपाशा बसू आपल्या फिटनेसबाबत नेहमीच चर्चेत असते. 2001 मध्ये तिने स्ट्रॅन्जर या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. बिपाशाने अभिनेता करण सिंह ग्रोव्हरशी 30 एप्रिल 2016 रोजी लग्न केले. करण बिपाशापेक्षा जवळपास तीन वर्षांनी लहान आहे. अभिनेता सैफ अली खानची बहीण आणि शर्मिला टागोर यांची मुलगी सोहा अली खान यांना चित्रपटात नाव कमवता आले नाही. 2015 मध्ये तिने अभिनेता कुणाल खेमूशी लग्न केले. लग्नाआधी दोघांनी कित्येक दिवस एकमेकांना डेटही केले होते. कुणाल खेमू सोहापेक्षा पाच वर्षांनी लहान आहे.

बॉलिवूडमधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक, ऐश्वर्या राय बच्चनने 2007 मध्ये अभिषेक बच्चनशी लग्न केले. लग्नाआधी अभिषेकने ऐश्वर्याला प्रपोजही केले होते. त्यावेळी या हायप्रोफाईलच्या लग्नाची बरीच चर्चा होती. ऐश्वर्या अभिषेकपेक्षा दोन वर्षांनी मोठी आहे.चित्रपट अभिनेता फरहान अख्तर आणि त्याची पहिली पत्नी अधुना भाबानी यांच्या वयाच्या दरम्यान सुमारे सहा वर्षांचा फरक होता. आत्ता दोघेही विभक्त झाले आहेत. फरहान अख्तर शिबानी दांडेकर यांना डेट करत आहे.

80 आणि 90 च्या दशकात बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी अभिनेत्री अमृता सिंगने सैफ अली खानशी लग्न केले. त्यांच्या वयोगटात सुमारे 12 वर्षांचा फरक होता. आता दोघांचेही घ ट स्फो-ट झाले आहेत. त्याचबरोबर घ ट स्फो^टानंतर सैफने करीना कपूरला तिचा जीवनसाथी म्हणून निवडले.
माजी मिस वर्ल्ड प्रियंका चोप्राची जगभर चर्चा आहे. 2018 मध्ये, निक जोनास बरोबर जो तिच्या पेक्षा 10 वर्षांनी लहान आहे. त्या सोबत सात फेऱ्या मारल्या आहे. प्रियांकालाही यामुळे ट्रोल केले गेले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.