खूपच हॉ-ट आहे तारक मेहता मालिकेमधील नवीन ‘ अंजली भाभी ‘ तिचे बो- ल्ड फोटोस पाहून थक्क व्हाल!!

सुनैना फौजदार ने काही काळाआधीच तारक मेहता का उल्टा चश्‍मा मालिकेमध्ये पदार्पण केले आहे. मालिकेमध्ये सुनैना लेखक तारक मेहता च्या पत्नीची भूमिका साकारत आहे. खूपच कमी वेळातच अभिनेत्रीने लोकांच्या मन जागा बनवली आहे. तेच, नेहमी सुनैना आपल्या छायाचित्राने लोकांची झोप उडवते.

तारक मेहता का उल्टा चश्‍मा मालिकेत साधी दिसणारी सुनैना फौजदार खऱ्या आयुष्यात खूप बोल्ड आहे. सोशल मीडियावर तिचे एक छायाचित्र आग लावत आहे. या छायाचित्रात तिचा हावभाव बघण्यासारखा आहे. बो-ल्ड अंदाजात सुनैना कॅमेऱ्याकडे बघून पोज देत आहे. सोनेरी रंगाच्या कपड्यात ती खूपच ग्लॅमरस दिसत आहे.

छायाचित्रात तिचे उघडे केस तिच्या सुंदरतेवर चार चांद लावत आहेत. तिच्या चाहते या पोस्ट वर उत्कटेने प्रतिक्रिया देत आहेत. सोबतच तिच्या प्रतिक्रियांमध्ये तिच्या सुंदरतेचे कौतुक करत आहेत. सोशल मीडिया वापरकर्ते या छायाचित्राला सुपरहॉट समजत आहेत. सुनैना सोशल मीडियावर अत्यंत सक्रिय असते.

सुनैना फौजदार चे अजून एक छायाचित्र चाहत्यांना अनियंत्रित करीत आहे. या छायाचित्रात ती बीचच्या किनाऱ्यावर पोज देताना दिसत आहे. तिने पांढरा टी शर्ट आणि निळी जीन्स घातली आहे. यासोबतच तिने लाल रंगाचे हिल्स घातले आहेत, जे सगळ्यांचे लक्ष आपल्याकडे वेधून घेते. या छायाचित्राला बघून तुम्ही देखील तिचे चाहते होवून जाताल.

‘ तारक मेहता का उल्टा चश्मा ‘ मालिकेत आता नेहाच्या जागेवर सौ तारक मेहता यांची भूमिका अभिनेत्री सुनैना फौजदार साकारत आहे. माध्यमांच्या अहवालानुसार, मालिकेत तारक मेहता च्या पत्नीची भूमिका साकारणारी नेहा म्हणजे अंजली वहिनी एका दिवसाचे जवळपास 25 हजार रुपये घेत होती. तेच, आता अहवालांबद्दल बघितले तर असे मानले जाते की सुनैनाला देखील याच्या आसपासच पैसे दिले जात आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.