मराठमोळी अभिनेत्री माधुरी दीक्षितचा पती आहे हा व्यक्ती!!

बॉलिवूडची दिग्गज आणि सुंदर अभिनेत्री माधुरी दीक्षित तिच्या लग्नाचा 21 वा वर्धापन दिन साजरा केला. तिने 1999 साली डॉ. श्रीराम नेनेशी लग्न केले. लग्नाच्या वर्धापन दिनानिमित्त माधुरी दीक्षितच्या चाहत्यांनी आणि चित्रपटातील कलाकारांनी तिचे खास अभिनंदन केले होते. या अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर एक पोस्टही शेअर केले होते.

माधुरी दीक्षित ही सोशल मीडियावरील सर्वात सक्रिय अभिनेत्री आहे. तिने तिचे दोन फोटो तिच्या अधिकृत इंस्टाग्रामवर पती श्रीराम नेनेसोबत शेअर केले आहेत. या दोन्ही चित्रांमध्ये माधुरी दीक्षित आणि श्रीराम नेने एकदम वेगळ्या लूकमध्ये दिसले आहेत.फोटो पाहता असे म्हणता येईल की यातील एक फोटो सध्याचा आहे तर दुसरा जूना आहे.

ही दोन चित्रे सामायिक करताना, ज्येष्ठ अभिनेत्रीने पती श्रीराम नेने यांचे लग्नाच्या वर्धापनदिनानिमित्त त्यांचे अभिनंदन केले आहे.तिने पोस्टमध्ये लिहिले की, ‘आज माझ्या स्वप्नातील माणसाबरोबर,आनंदाने भरलेल्या दुसर्‍या वर्षाची सुरुवात आहे.आम्ही खूप वेगळे आहोत आणि तरीही,मी माझ्या जीवनात तुम्हि आसल्याने आभारी आहे.राम तुम्हाला वर्धापन दिनानिमित्त हार्दिक शुभेच्छा. ‘

माधुरी दीक्षित ने सोशल मीडियावर लिहिलेली पोस्ट सध्या व्हायरल होत आहे. तिच्या चाहत्यांसह बॉलिवूडच्या अनेक स्टार्स ने ही पोस्ट लाईक केली आहे.यासह, त्यांच्या 21 व्या वर्धापनदिनानिमित्त त्यांना शुभेच्छा दिल्या आहेत. माधुरी दीक्षित, अखेर कलंक चित्रपटात दिसली होती.

कलंक हा चित्रपट गेल्या वर्षी चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला होता.या चित्रपटात माधुरी दीक्षितने संजय दत्तसोबत बर्‍याच दिवसानंतर काम केले. कलंक या चित्रपटातील माधुरी दीक्षित आणि संजय दत्त व्यतिरिक्त वरुण धवन, आलिया भट्ट आणि सोनाक्षी सिन्हा यांच्यासह अनेक कलाकार मुख्य भूमिकेत होते, परंतु दुर्बल कथेमुळे हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फारसा कामगिरी करू शकला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.