जेव्हा भर पार्टीमध्ये सलमान ने केले असे काही, अभिनेत्रीला वाटली लाज!!

बॉलिवूड चे दबंग सलमान खान आपल्या चित्रपटांसोबत जोडलेल्या अंदाजामुळे ओळखले जातात. समोर जरी पत्रकार का असेना, सलमान आपल्या वागणूक मधे काहीच बदल नाही करत. सलमानची वागणूक दाखवणारा असाच एक व्हिडिओ समोर आला आहे. ज्यामधे सलमान ने अभिनेत्री सोनम कपूरच्या ओढणीने घाम पुसताना दिसत आहेत. तथापि, हा व्हिडिओ जुना आहे. परंतु व्हायरल झाल्या कारणामुळे पुन्हा एकदा चर्चेमध्ये आला आहे.

खरतर, हा व्हिडिओ सलमान खान आणि सोनम कपूर यांचा चित्रपट ‘ प्रेम रतन धन पायो ‘ च्या जाहिराती दरम्यानचा आहे. व्हिडिओ मध्ये सलमान आणि सोनम ची जोडी शोभत आहे. परंतु सलमान घामाने भिजलेले दिसत आहेत. या दरम्यान सलमान सोनमच्या ओढणीने आपला घाम पुसताना दिसत आहेत. व्हिडिओ मध्ये बघा की सलमान ने कशी आपल्याला हातात सोनमची ओढणी घेऊन आपल्या चेहऱ्यावरील घाम पुसला. सलमानला आपल्या ओढणीने घाम पुसताना बघून सोनम ने जी प्रतिक्रिया दिली ती बघण्यासारखी होती.

चित्रपट ‘ प्रेम रतन धन पायो ‘ मध्ये सलमान खान दुहेरी भूमिकेत दिसले होते. चित्रपटात सलमान आणि सोनम व्यतिरिक्त नील नितीन मुकेश, स्वरा भास्कर आणि अरमान कोहली देखील महत्त्वाची भूमिका साकार करताना दिसले होते. दिवाळी वर प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाने कमाईचे धमाकेदार रेकॉर्ड बनवले होते.

सध्या सलमान आपल्या पनवेल मधील फार्म हाऊस मध्ये आहेत. इथे त्यांच्यासोबत जॅकलिन फर्नांडिज देखील आहे. हल्लीच दोघांचे गाणे प्यार करोना प्रदर्शित झाले होते. सोबतच सलमान ने ईदवर भाई – भाई गाणे प्रदर्शित करून आपल्या चाहत्यांना अप्रतिम भेट दिली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.